Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอถามหน่อยครับมันขึ้นแบบนี้จะแก้ยังงัยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอถามหน่อยครับมันขึ้นแบบนี้จะแก้ยังงัยครับ

จะเข้าเวปแล้วมันเด้งอะไรมาก้อไม่รู้อะครับพอปิดเว็ปที่เปิดอยู่ก้อหายหมด จนปัญญาแล้วแก้ไม่หาย ใครรู้ช่วยหน่อยนะครับ

รูปครับ

คัยรู้วิธีแก้ช่วยหน่อยนะครับแบบว่าเว็ปนี้ต้องใช้สั่งซื้อของด้วยอะครับ
    Attached Files

เอาไอที่ติ๊ก Restart ออกซิครับ

(ตั้ง 2 ห้อง ก็ตอบ 2 ห้อง)
    Last edited by kingza99; 28 Aug 2008, 08:15:40.

Comment

Originally posted by kingza99 View Post
      เอาไอที่ติ๊ก Restart ออกซิครับ

(ตั้ง 2 ห้อง ก็ตอบ 2 ห้อง)
      ตามนั้นเลยจ๊ะ

Comment

เอาออกมันก้อเด้งปิดหมดอะครับ

Comment

เงียบเลย

Comment

เป็น เวปนั้นเวปเดียว หรือเป็นทุกเวป ถ้าเป็นทุกเวปลอง ลบแล้วลง IE ใหม่

หรือตัดปัญหาไปถาวรลง Firefox แทน

ผมไม่เคยใช้ IE นะเลยไม่รู้ว่ามันให้ทำอะไร

Comment

Originally posted by kingza99 View Post
              เป็น เวปนั้นเวปเดียว หรือเป็นทุกเวป ถ้าเป็นทุกเวปลอง ลบแล้วลง IE ใหม่

หรือตัดปัญหาไปถาวรลง Firefox แทน

ผมไม่เคยใช้ IE นะเลยไม่รู้ว่ามันให้ทำอะไร

เป็นอยู่2-3เว็ปครับพอลง Firefox ก้อเข้าได้แต่พิมอะไรในนั้นไม่ได้เลยไม่รู้เป็นอะไรครับ

Comment

ดันๆๆ

Comment

ลองลง add on ที่ชื่อ Ie tab และ Ie view ใน Firfox
                  เสร็จแล้ว add เวบที่จะเปิดใน Tools>Ie Tab Option
                  น่าจะได้นะครับ ลองดูครับ

Comment

ของผมเองก้เป้นนะครับ บางเว็ปอ่ะครับ แต่นาน ๆ จะเจอสักครั้งอ่ะครับ

Comment

Working...
                    X