Announcement

Collapse
No announcement yet.

เช้านี้ตื่นมา เจอเรื่องตะลึง!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เช้านี้ตื่นมา เจอเรื่องตะลึง!!!

งงเลยครับ หลังจากเน่ามานนานมาก ๆ วันนั้น เน็ตผม TOT 1.5M ดีขึ้นแล้วครับ...

นี่รูปตอนโหลด Winamp 5.51 ด้วย IDM ครับ

นี่รูปรูป cFos ตอนโหลด Winamp 5.51 ครับ

นี่รูปตอนเทสสปีดกับ ADSLThailand.com ครับ

ทำเอางงเลยครับ... ไม่น่าเชื่อว่าวันนี้จะดีขึ้นมาได้ 555+

ส่วนอัพโหลดก็เทสได้เท่านี้ตลอดเลยครับ... แต่ตอนใช้จริง ๆ ก็ปกตินะครับ เพราะปล่อยบิตอยู่ 45-60 KB/s แล้วแต่ peer

Comment

เหอๆๆ ดีใจมั้ย ?

Comment

ดีใจด้วยค๊าบ ไม่เน่าแล้ว (ชั่วคราวหรือป่าวค๊าบ)

Comment

โอวว...จริงด้วย แถมไม่หลุดอีกต่างหาก ลืมสังเกต
          Attached Files

Comment

ของผม 2048/512 TOT SME's SPEEDY

เร็วมากครับทั้งในเเละนอก

ความสุขที่นานๆจะได้สัมผัส
            Last edited by heroin; 21 Aug 2008, 20:41:52.

Comment

อ่า อย่างนี้ต้องกลับไปเทสที่บ้านบ้างแระว่ามาจะดีเจงไหม
              ไม่ใช่ 3 วันดี 4 วันเน่า

Comment

ของผมก็กลับมาเป็นปรกติแล๋ว เมื่อคืน ตอนเที่ยงคืน โคตรดีใจเลย เหอๆ

Comment

ถึงว่าโหลด driver ATI มา 100KB/s
                  เมื่อวาน 10KB/s
                  TT&T นะครับ

Comment

เน็ต 1M ที่บ้าน (จังหวัด ปราจีนบุรี) ก็ได้ความเร็วกลับมาเหมือนกัน...
                    Attached Files

Comment

ตอนนี้เขาปรับปรุงแล้วอะครับ เพราะมีการประมูลเกี่ยวกับ broadband อะครับ ตอนนี้เลยดีขึ้นครับ
                      ความเร็วเท่านี้สิวๆ อิอิ ผมใช้ buddy ครับ ขอให้มันเร็วแบบนี้ตลอดละกันครับ 555

Comment

กว่าจะได้เหมือนเดิม ไม่รู้ว่าจะดีแบบนี้ต่อไปนานเท่าไหร่

Comment

ผมความเร็วปกติ แต่ ปิ๊ง นี้ ทุเรสมาก 400+ ตลอด เล่น เกม ชูตติ่งไม่ได้เลย

Comment

Working...
                          X