Announcement

Collapse
No announcement yet.

thermaltake bigwater 745 ของจะเข้าที่ jedi แว้วนะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• thermaltake bigwater 745 ของจะเข้าที่ jedi แว้วนะ

พอดีเมลไปถามที่ร้าน jedi มาครับว่าของจะมาวันไหน ทางร้านก็ตอบกลับมาว่าจะมาวันที่ 24 ธันวาคมนี้

ท่านไหนที่กำลังหาเหมือนผม เตรียมตังไว้ให้พร้อม แต่ก่อนจะไปที่ร้าน(กันโรคเลื่อน)ควรโทรไปสอบถามก่อนนะ

ปีหน้าได้เล่นน้ำก่อนสงกรานต์แว้ว

เกิ๊บๆ

มาเชียร์ท่าน

Comment

สงกรานต์เอาคุลแลนซ์ไปสาดแทนน้ำธรรมดาได้มั้ย

Comment

หุหุชุดสุดท้ายผมเป็นซื้อมาเองละคริคริ อิอิ

Comment

ขอบพระคุณมากครับ ที่กรุณาเอาข่าวมาบอก

Comment

ผมรอเหมือนกัน

Comment

fyo

ผมโทรไปถามวันที่ 5 มกราคม บอกว่าของจะมาอีกประมาณ 5-6 เดือน (ฟังผิดเปล่าเรา)
              Attached Files

Comment

Working...
              X