Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำสเป็คเล่น dot a หน่อยครับงบประมาณ9000ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำสเป็คเล่น dot a หน่อยครับงบประมาณ9000ครับ

ช่วยแนะนำสเป็คเล่น dot a หน่อยครับงบประมาณ9000ครับ เฉพาะเคสครับมีงบแค่นี้ครับ

ดันครับ

Comment

9000 ถ้าไม่รวมจอนี่เยอะนะเนี่ย
      ดอทเอใข้ออนบอร์ดแรงๆน่าจะเล่นได้นะครับ

Comment

หา P4 + broad มือสอง การ์ดจอSpark7300GT MAXX ราคาถูกๆก็ลื่นแล้วครับท่าน

Comment

ลองไปหาดูในตลาด IT marker อ่ะน่าจะมีของถูกๆแรงๆนะ

Comment

asrock alive nf6 ตัวเดียวอยุ่

Comment

Asrock ทั่งฝั่ง AMD และ intel ที่มีตัวออนบอดไหวครับ ลองแล้ว ลื่นด้วย

Comment

Working...
              X