Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหา Windows Me ครับ (ช่วยด้วยครับ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหา Windows Me ครับ (ช่วยด้วยครับ)

คื่อว่าเครื่องผมเป็น Cerelone 1.7 ram 256 harddisk 40 G
    ปัญหาคือว่าเครื่องผมลง Windows 98 หรือ XP ได้ครับแต่ลง Windows Me ไม่ได้ครับ
    มันไม่ยอมติดตั้งให้ครับ ลองเปลี่ยน Harddisk ก็แล้ว Ram ก็แล้ว มันก็ยังลง Windows Me ไม่ได้อีกครับ งงครับ ใครพอรู้บ้างครับ ว่าจะแก้อย่างไรครับ (Windows Me ผมเป็น Licenes ครับ) ขอบคุณครับ

ผมว่าน่าจะเป็นที่แผ่นวินโด้มากกว่าครับ

Comment

ที่ลงไม่ได้ติดตอนไหนล่ะครับ

Comment

ผมก็เดาว่าเป็นที่แผ่นเหมือนกัน ทำไมไม่เปลี่ยนแผ่นก่อน Hardware ละครับ

Comment

น่าจะเป็นที่ แผ่นนะครับ ลองเปลี่ยนเเผ่นดูนะ

Comment

หาแผ่นใหม่มาทำดีกว่า

Comment

แผ่นคุณ มาบูตจากซีดีรอมหรือป่าวค๊าบ

Comment

Working...
              X