Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยที งง มากๆ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยที งง มากๆ

ผมรัน ORTHOS ของ E2140 ที่ 400*8

ผมไม่เข้าใจว่าทำไม รันได้ 1 วินาที เครื่องดับเลย งง งง

เเต่ถ้าแปลงหนังหรือทำงานอย่างอื่นที่รันเเค่ 60-80% ก็ใช้งานได้ปกตินะครับ
    เเต่ถ้ารัน 100% ดดค่ 1-3 วิ เครื่องดับเลย งง งง
    ช่วยที

สแปค
    E2140 1.52V
    DFI Blood Iron
    G.Skill PK 1G*2 CL4
    Asus EN7300GS
    DTECH 700 วัตต์
    ฮาร์ดดิส 3 ลูก
    writer 4 ตัว
    พัดลม 5 นิ้ว 7 ตัว

DTECH 700 วัตต์ FAIL!!!!

Comment

ฮาร์ดดิส​ 3 ​ลูก
      เอิ๊กกกกกกกก

Comment

หง่า ไฟมะพอป่าว
        (หมดไฟ)

Comment

อาจารย์คนที่ 2 หัวเราะอีกเเย้ววววว อิอิอิ เนอะ เดียร์ เนอะ

Comment

เข้ามางง ด้วย

Comment

เท่าที่ดู DTECH 700 วัตต์ น่าจะเป็นแกะดำ

ว่าแต่จ่ายไฟให้แรมไปเท่าไหร่อ่ะ

Comment

งานนี้ต้องใช้ D-tech 700w อีกลูกแล้วมั้ง

Comment

เหอะๆๆ รูสาเหตุเเล้ว ไบออสผมมันตั้งรีสะตาดเครื่องถ้าอุณภูมิเกิน 60 องศา อิอิ
                  ตอนนี้ รัน ออสทอส ได้เเระ ครับ
                  วันนี้ อาจารย์ทั้ง 2 มาเยี่ยมกระทู้เราเลย อ่ะเนี่ย ๆ

Comment

ป๊าดฮาร์ดดิสก์3ลูก ไฟจ่ายไม่พอแน่ครับ

เอิ๊กกกกกกกกก (เมาตามท่านเดียร์)

Comment

Originally posted by NottyTo View Post

Asus EN7300GS
                      ฮาร์ดดิส 3 ลูก
                      writer 4 ตัว
                      พัดลม 5 นิ้ว 7 ตัว
                      ไฟมานไม่พอครับ

Comment

เหอๆ เจ้าของกระทู้เค้าแก้ได้แล้วครับ ไฟพอครับ แป๋วววว

Comment

Working...
                        X