Announcement

Collapse
No announcement yet.

crysis tac gun คือปืน บาซูก้าปะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• crysis tac gun คือปืน บาซูก้าปะ

แบบว่า อยู่บ้านเรือแล้วมตัวโพล่มาจากทะเลทำไมฆ่าไม่ตยสักที งง 1ชมละ

ก็ยิงป้อมปืนเล็กของมันก่อนครับ

Comment

ทำไมต้องเรียก พวกเครื่องยิงจรวด ว่าเป็นบาซูก้า ด้วยนะไม่เข้าใจ

Comment

เป็นอาวุธยิงขีปนาวุทขนาดเล็กครับ เอาไว้ใช้กับตัวใหญ่สุด(บอสใหญ่) ตัวก่อนหน้าจะใช้ไม่ได้ครับ(ไอตัวที่คล้ายๆปู) จะยิงไม่ออก

Comment

สรุปใช้อารัยยิงอะ -*-

เล่นจนหลับละไม่ผ่านสักที

Comment

ยิง 4จุดกลางของมันแลวอะ

มันเหมือนให้ยิง ที่แขนซ้ายล่ะมั้ง ใช้ ปาซูก้ายิงปะ

Comment

ตัวไหนละครับ มันจะมี2ตัวใหญ่ๆที่ขึ้นมาบนเรือเรา ตัวแรกให้ใช้เครื่องยิงจรวจยิงไปเรื่อยๆครับ

ที่นี้พอตัวใหญ่สุดมา ก็ให้ยิง tac gun เล็งตามจุดที่มัน mark ไว้อะครับ ต้องเล็งดีๆหน่อยอะ ปืนมันต้องใช้เวลาล็อคแปบนึง

พอล็อคเสร็จก็ยิง ไปเรื่อยๆ ประมาณ 4-5จุดมั้ง แล้ว VTOL จะลงมารับเรา ก็ให้ไปขึ้นเครื่อง ก็จบแล้วครับ

Comment

ลองเล่นภาคไทยสิ เข้าใจดีครับ

Comment

Originally posted by ASBK View Post
                  ลองเล่นภาคไทยสิ เข้าใจดีครับ

พาสาไทยโหลดเพิ่มได้ป่าวอะครับ พอดีผมload มาจาก bit เปน อังกิด sub อังกิด

Comment

ปืน tac gun ที่มันบอกให้หา หาตรงใหนอะ เดินไปที่จุดที่มันบอกแล้ว แต่ม่ายมี งง 2วันละ

Comment

Originally posted by RunN18 View Post
                      ปืน tac gun ที่มันบอกให้หา หาตรงใหนอะ เดินไปที่จุดที่มันบอกแล้ว แต่ม่ายมี งง 2วันละ
                      ถ้าผ่านมาถึงจุดนี้ คงเก็บปืนเรียบร้อยแล้วครับ

มันจะเป็นปืนสีดำ เราจะเห็นในฉากที่เราต้องไปนั่งบนเก้าอี้เพื่อตรวจสอบชุด แล้วจะมีคนถือปืนมา เก็บไว้ในตู้ครับ ถ้ายังนึกไม่ออกให้โหลดเซฟไปดูอีกครั้งครับ (ช่วงเราขึ้นเรือใหม่ๆ ครับ)

เรายิงป้อมปืนของมัน 4 จุด แล้วรอสัญญาณจากผู้หญิง (ถ้าฟังไม่รู้เรื่อง ก็สังเกตุคำว่าแท็ค ถ้ามีคำว่าแท็ค ขึ้นมา ก็หยิบปืนมาเล็งที่ด้านซ้ายมือก่อน ครับ แล้วมันจะให้ไปยิงด้านขวาต่อ แต่ก็ต้องรอสัญญาณเหมือนกัน

สุดท้าย ยิงใต้ท้องมัน จบ... ถ้ายังไม่ผ่าน ก็โพสไว้ครับ ผมจะไปเซฟรูปปืนมาให้

Comment

อ่ะ ตามนี้เลยนะครับ

http://forums.overclockzone.com/foru...hlight=tac+gun

คุณ FIR2029 โพสรูปไว้แล้วครับ ---> #15

Comment

Working...
                        X