Announcement

Collapse
No announcement yet.

Asus P4S800D อยากแรง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Asus P4S800D อยากแรง

แบบอยากทำแบบ ปรับนั่นแต่งนี่ หล่ะครับ ท่านเทพ ท่านเซียน ช่วยแนะด้วยทำไรได้มั่งครับบบบบ

อัพใหม่เลยท่าน ทางนี้ ขายถูกๆ

..............................................................................

มีของมาขายจ้า
    http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=135055

Comment

อัพแบบไหน และที่ไหนขายถูกคร๊าบบ

Comment

Originally posted by kung_sakon View Post
        แบบอยากทำแบบ ปรับนั่นแต่งนี่ หล่ะครับ ท่านเทพ ท่านเซียน ช่วยแนะด้วยทำไรได้มั่งครับบบบบ
        ขอสเป็กโดยละเอียด
        Originally posted by kung_sakon View Post
        อัพแบบไหน และที่ไหนขายถูกคร๊าบบ
        ก่อนอัพก็ลองรีดประสิทธิภาพของเครื่องออกมาให้เต็มที่ก่อนงับ ใช้ให้คุ้ม ไม่ถูกใจค่อยว่ากันใหม่....

Comment

P4 3.2 ram 256 X 4 การด์จอ จีฟอรท์ 5200 HD 80 G MB asus P4S800D

ขอบคุณท่านเทพที่ช่วยบชี้แนะ

Comment

รอนานมากเปลี่ยนเครื่องแล้ว

Comment

Working...
            X