Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคส 9000 ตัวไหนน่าเล่นบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคส 9000 ตัวไหนน่าเล่นบ้างครับ

เคส 9000 ตัวไหนน่าเล่นบ้างครับ มาถามดูว่ามีตัวเลือกไหนน่าสนจัยมั่งอ่ะครับ ที่ดูๆไว้ก็cosmo กับcm 832 รบกวน ใครมีเคสสวยๆแนะนำหน่อยครับ ขอบคุนครับ

COSMO

Comment

ตั้ง9พัน อัพเกรดคอมได้หลายอย่างหุหุ เคสเอาอันละร้อยพองับ แล้วเอามาmodสวยกกว่าเยอะ

Comment

น่าซื้อ Case ไม่เกิน 2 พันนะครับจะได้มีงบไม้ + อย่างอื่นอีกครับ

Comment

ถ้าชอบแบบมีเนียม แนะนำ Lian Li ประณีต สวย เรียบ หรู ดูดีกว่าหลายยี่ห้อ และไม่ต้องลงทุนมากมายถึงเก้าพัน

Comment

Sagitta ก็พอแล้วมั้งท่าน 1,900 เอง + สวยด้วย

ไม่ก็ Asus Vento 4,xxx เคสใหญ่บะลักกั้ก

ผมว่างบเยอะๆแบบนี้ คิดว่าลงไปกับพัดลมหรืออุปกรณ์ระบายความร้อนภายในเคสดีกว่าครับ

Comment

มีงบตั้ง9000 สั่งทำเลยครับ

Comment

ผมว่าไม่ต้องใส่เคส วางมันไว้บนกล่องกระดาษก็โอเคแล้วมั้งครับ จากนั้นก็ ฮาตาริ เป่า

Comment

โหเคสงบ 9000 อิจฉาจัง

Comment

เค้่หมายถึงบีบีรุ่น 9000 รึป่าวค่ะ

Comment

ควรจะให้ความสำคัญกับเคสนะครับ ร้อยกว่าบาทเหรอ ใส่ psu ได้เปล่า งอแน่ ๆ ผมแนะนำ cosmo ครับ

Comment

Originally posted by dreamworx View Post
                        เค้่หมายถึงบีบีรุ่น 9000 รึป่าวค่ะ
                        ไม่เกี่ยวครับ เห็นๆอยู่ เค้าพูดถึง Cosmo กับ CM832

Originally posted by dexpunk007 View Post
                        ตั้ง9พัน อัพเกรดคอมได้หลายอย่างหุหุ เคสเอาอันละร้อยพองับ แล้วเอามาmodสวยกกว่าเยอะ
                        แน่ใจเหรอครับ เอาเคสกากๆอันละร้อยมาใส่ของเทพ ถ้าไฟรั่วจะเป็นยังไง แล้วมันจะรับน้ำหนักการ์ดจอรุ่นใหญ่ได้ไหม

Comment

อ่านซะสำหรับพวกที่มองข้ามเคส เดี่ยวจะกลายเป็นเครื่องแรง(ไม่จริง)
                          http://www.overclockzone.com/forums/...B8%B4%E0%B8%87

Comment

ป่านี้ จขกท คงซื้อไปนานแล้วครับ

ใครขุดขึ้นมาละเนีย

Comment

ซื้อจนได้เคสใหม่ละ -.-

Comment

Working...
                              X