Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากรู้ว่าประกัน JIB มันดีป่าวอ่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากรู้ว่าประกัน JIB มันดีป่าวอ่าครับ

ช่วยตอบหน่อ่ยครับเพราะเห็นราคาบอร์ดมันถูกอ่าครับ

ราคาถูกดี

ประกันก็..... อย่าให้เสีย ถ้าเสีย ก็อย่าเสียเกิน 7 วัน ไม่งั้นพวกไล่ไปเคลมศูนย์สถานเดียว เปลี่ยนหน้าร้านไม่ได้

และ

หลายๆอย่าง มันประกันของจิ๊บเองด้วย (อันนี้น่ากลัว)

Comment

ขอบคุณครับผม

Comment

แงม มีแรม 1G2ตัวประกัน JIB เหมือนกัน - - หวังว่าคงมะเสีย แต่ถูกดี 1500

Comment

คนขายน่ารัก ประกันก็น่าจะดีครับ

Comment

ผมว่าก็ดีนะครับ เห็นเจ้าหน้าที่บริษัท JIB มารับของที่เคม ที่Synnex เพื่อไปบริการลูกค้า ประกันมี 2 อย่างนะครัย
            คือประกันที่ร้านค้า และประกันที่บริษัทจัดจำหนายหรือนำเข้านะครับ

Comment

ร้านนี้มีหลายสาขามาก คงไม่น่าจะปิดร้านหนีง่ายๆ หรอกมั้ง

Comment

กีปกตินั่นแหละครับแต่จะนานกว่าพวกเคลมศูนย์โดยตรง

Comment

Originally posted by mrchosit View Post
                  คนขายน่ารัก ประกันก็น่าจะดีครับ
                  ผมก็ว่างั้น

Comment

ผมก็ซื้อร้าน JIB ประจำนะครับใช้ได้ดีไม่มีปัญหาเลย

Comment

JIB เคลมง่ายกว่า Advice ครับ
                      รา่คาพอๆ กัน แต่ JIB จะแพงกว่านิดนึงครับ

ปล. ผมถอยกา์ร์ืดจอตัวตามลายเซ็น ถอยมา 2980 เองครับ ^ ^

Comment

JIB ซื้อของเลือกอันที่ไม่ใช่ประกันร้านครับ
                        เวลาเคลมจะได้ไปเฉ่งกับที่ศูนย์ครับ เร่งได้
                        เกิน7วันเคลียร์กับศูนย์แบบวัดใจอิอิ

Comment

ผมประกอบเครื่องจากร้าน JIB ที่พันธ์ทิพย์ไปแล้ว 6 เครื่อง ของหลานๆ

Comment

ของแบบนี้ใช้ดวงล้วนๆคับท่าน

Comment

Working...
                            X