Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครใช้ซิงค์ Scythe Ninjaกับบอร์ด Asrock NF6G-VSTAบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครใช้ซิงค์ Scythe Ninjaกับบอร์ด Asrock NF6G-VSTAบ้างครับ

ท่านที่ใช้อยู่กรณาช่วยตอบทีนะครับ ว่าใส่ได้ไหม เพราะผมจะใส่แรม2แถวนะครับ มันจะติดอะไรไหม แล้วมันจะชิดกันจนร้อนเกินไปไหมครับ ถ้าใส่ไม่ได้แล้วมีตัวไหนแนะนำบ้างครับ เอาไว้ใช้กับบอร์ด NF6G-VSTA

ต้อง นินจา + ละมั้ง ถึงจะใส่กับ AM2 ได้

Comment

มันเป็นNinja Plus Rev.B ครับ คือว่าอยากจะรู้ว่ามันใส่ได้ไหมแล้วมันจะชนกับแรมหรือเปล่าอ่ะครับ

Comment

ง่าาาา ตอบกันหน่อยคร้าบบ

Comment

ดันๆๆๆๆ ตอนหน่อยจิคับ ถ้ามันใส่ไม่ได้แล้ว HR-01จะใส่ได้ไหมครับ

Comment

ใส่แว้ว แต่ผมต้อง ย้าย ไป เสียบ 3กับ4 แทน ชนนีสเดียว
            Last edited by kidnapped1; 8 Jan 2009, 00:41:19.

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
              ใส่แว้ว แต่ผมต้อง ย้าย ไป เสียบ 3กับ4 แทน ชนนีสเดียว
              ของท่านเป็นNinja หรือ HR-01ครับ แล้วมันมีปัญหาอะไรไหมครับ ทั้งตัวแรมและHeatsink ส่วนRamยังเป็นDual Chennelใช่ไหมครับ

Comment

ดันๆๆ>.<"

Comment

มีความเห็นอื่นอีกไๆหมครับ จะหนีไปใช้Andyแล้วน้า~ (แล้วมันเย็นเท่ากันป่าวอ่า)

Comment

Working...
                  X