Announcement

Collapse
No announcement yet.

HWHตึกคอมศรีราชาลดราคาสินค้า30-80%

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HWHตึกคอมศรีราชาลดราคาสินค้า30-80%

พอดีวันก่อนไปหาซื้อฮาร์ดดิสมา มีการ์ดจอ X1650XT เหลือ 2600 ประกัน 1ปีและ 7600gsมั้งไม่แน่ใจเหลือ 2000 ประกัน 1ปีและอื่นๆอีกเยอะ เคส Asus Vento เหลือ 3000กว่านะถ้าจำไม่ผิด ผมไปเอาหูฟัง Philips รุ่น SHC2000 ที่เป็นอินฟาเรดไร้สายมาอันนึง ที่ 1050บาท ใครอยู่ใกล้ๆ เห็นว่าน่าสนใจก้อไปหาดูกันนะ (ผิดพลาดประการใด ขอรับผิดแต่เพียงผู้เดียวครับ)

รู้สึกว่าจะลดทุกสาขาเลยนะ hwh

Comment

อยู่จันท์ เดี๋ยวไปลองมั่งดีกว่า แล้วจะมี 3870 มั่งไหมเนี่ย

Comment

it connect ชั้น 2 จะลดบ้างไหมหว่า เย็นนี้ไปเดินดูโลด

Comment

HWH + It Connect มันรวมๆแล้วเกือบ 100 สาขาแล้วนะครับ โหดจริงๆ

Comment

ไรว่ะเนี้ย ว่าจะไปเดินตึกคอมเย็นนี้ เเต่ต้องไปส่งที่รักไปหาหมอ อดเลยตู ไปวันอาทิตย์ก็ได้ว้า.. T_T

Comment

ที่พันทิพย์ก็มีลด X1950GT (AGP)ประกัน 1 ปี ราคา 4000 บาท

Comment

Working...
              X