Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วผม แก้ปัญหากับเจ้า Nod32 v.3 หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วผม แก้ปัญหากับเจ้า Nod32 v.3 หน่อยครับ

คือวันหนึงรหัสที่nod login มันหามาให้เกิดหมดอายุขึ้น แล้วผมจะให้มันหามาให้ใหม่มันไม่เห็นหามาให้เลยอะครับทำไงดี

ต้องเปลี่ยน Username กับ password บ่อยๆอ่ะครับ

แนะนำให้กลับไปใช้ตัวเก่าครับ...ตอนแรกก็ใช้ V.3 อยู่...ตอนนี้กลับไปใช้ V.2 แล้วครับ

Comment

มจะใช้ Nod ผมว่า ใช้ 2 ดีกว่า ไม่ต้องมานั่งหาพาสใหม่ บ่อยๆ

Comment

ได้แล้วครับ ขอบคุณทุกคนครับ

Comment

ทามมายของผมต้องหาParrอยู่อ่ะ V.2.7

Comment

ขอพาสด้วยครับ อัพไม่ได้อีกแล้ว

Comment

Originally posted by getcools View Post
              ต้องเปลี่ยน Username กับ password บ่อยๆอ่ะครับ

แนะนำให้กลับไปใช้ตัวเก่าครับ...ตอนแรกก็ใช้ V.3 อยู่...ตอนนี้กลับไปใช้ V.2 แล้วครับ
              เหมือนกันครับ 2.7

Comment

Working...
              X