Announcement

Collapse
No announcement yet.

GF7300 GT ที่เป็น AGP ตัวไหนน่าเล่นบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• GF7300 GT ที่เป็น AGP ตัวไหนน่าเล่นบ้างครับ

ผมไปถามที่ร้านใกล้บ้านมามีแต่ยี่ห้อ Forsa ครับ ขาย 3400 เป็น 256 M DDR2 ครับ แล้วเพื่อนๆคิดว่าตัวไหนน่าเล่นบ้างครับ ผมไม่ค่อยจะเก่ง
    Last edited by neam62; 9 Nov 2006, 17:51:24.

ไม่ว่าจะยี่ห้อไหน ดูแรม ดูประกัน ดูราคาที่คุณพอใจที่จะซื้อ ก็พอครับ ถ้าคุณหาซื้อได้แถวๆ นั้น ก็ซื้อไปเถอะครับ เพราะผมเองก็ไม่มีข้อมูลของ 7300 ที่เป็น Agp ด้วย หรือไม่ก็เก็บเงินอีกสัก 1000 กว่าๆ เล่น 6600LE ก็ได้ครับ แล้วแต่นะครับ ผมช่วยได้แค่นี้จริงๆ

Comment

ผมว่าเล่น 6600 gt ดีกว่านะแรงกว่า เยอะ หามือสองเอาในเวปน่าจะมีนะครับ 3500

Comment

ครับ แต่ วันนี้ไปเห็น XFX 7300 GT AGP มาครับ สี่พันนิดๆ ลากแรมกับ core ได้ยาวเลย ทำให้คิดว่าจะรอดูยี่ห้ออื่นๆก่อนดีมั๊ยครับ

Comment

7300GT ราคาสี่พัน แนะนำว่า เล่น 7600GS ดีกว่าครับ

โดยปรกติแล้ว ใช้งานเดิมๆ ไม่ว่ายี่ห้อไหนก็ไม่ต่างกันหรอกครับเวลาใช้งานจริงน่ะ

ผลเทสยังออกมาต่างกันนิดๆหน่อยๆเท่านั้น

Comment

ตอนนี้ 7600 GS มันประมาณเท่าไหร่ครับ จะได้เอามาเปรียบเทียบกันครับ

Comment

เห็นเขาว่า 7300GTมันแรงพอๆ6600GT แต่7300GT เทคโนโลยีใหม่กว่าไม่ใช่หรือครับ

Comment

Working...
              X