Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ramของpqi 1 G bus 667 ใส่s41-310 บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ramของpqi 1 G bus 667 ใส่s41-310 บ้างครับ

ใครใช้ramของpqi 1 G bus 667 ใส่s41-310 บ้างครับคือผมใช้แล้วใส่ไม่ได้มันขึ้นbluscreen แล้วเครื่องก็restartตลอดเลยอ่ะครับมันเข้าwindownไม่ได้ด้วย แต่พอไปเปิดbiosดูปรากฏว่าเครื่องมันเห็นเป็น 2G (ในเครื่องมีอยู่แล้ว 1 G) มันเข้ากันไม่ได้หรือไงครับงง ช่วยด้วยครับผู้รุ้ทั้งหลาย ขอบคุณครับ

ไม่แน่นะลองเอาแรมไปเปลี่ยนตัวใหม่มาใส่ก่อนถ้ายังเป็นแบบเดิมก็คือแรมไม่เข้ากันครับ

Comment

น่าจะเสียนะคับ ของผมก็ pqi ใส่อยู่นี่ แต่เครื่อง hpนะ ถอดของเดิมออกหมดเลย ใช้งานไม่มีปัญหาคับ

Comment

เคลมโลด

Comment

สรุปมานเสียหรือเนี่ยครับ ไม่เป็นไรครับพอดียังไม่ได้ลองไปเสียบกับเครื่องของคนอื่นดู ถ้าเสียผมก็ส่งเคลมโลดครับ แต่ยี่ห้อpqiนี้ต้องส่งที่ไหนครับ อ่อผมอยู่ที่เชียงใหม่เนี่ยต้องส่งที่ไหนครับหรือที่กรุงเทพนี้ต้องตรงไหน

Comment

ลืมขอบคุณอีกครั้งครับทุกความเห็น

Comment

ซื้อจากที่ไหนคงต้องเคลมที่นั่นนะครับ

Comment

ทำ ไม ไม่ ยก เครื่อง ไป ลอง เลย ล่ะ ท่าน

Comment

Working...
                X