Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาโปรแกรม Bassbox proมาฝาก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เอาโปรแกรม Bassbox proมาฝาก

จิง ๆ แล้วพึ่งได้มา (ยังใช้ไม่เป็นแหะ ๆ)
    ผู้ไดใช้เป้น กรุณาบอกเป็นแนวทางด้วย.
    ขอบคุณสำหรับผู้โหลด
    ปล.เป็น โปรแกรม ตีตู้ ลำโพงรูปแบบต่าง ๆ หาค่าความจุตู้ ค่า damp โอย บอกไม่หมด

http://www.tempf.com/getfile.php?fil...pplication/rar

ใครอยากรอง โหลดเร้ย

Comment

เงียบ เหอะ ๆ

Comment

ใจนะ อ้ายทิด

Comment

โหลดเก็บไว้ก่อนใช้ไม่เป็นเหมือนกัน แหะๆ

Comment

รอผู้รู้

Comment

ดูดก่อน แล้วค่อยว่ากัน

Comment

เคยเห็นชั่งใช้ ตอนแรกต้องกำหนด บอกสัดส่วนทั้งหมดของ sub ไม่ว่าจะเป็น เหล็กหนาเท่าไร จากหัวถึง ตูดเท่าไร แม่เหล็กกว้างขนาดไหน ขอหบากี่ เซน อะไรอย่างเนี้ ย แต่ละเอียดมาก

Comment

Originally posted by camera View Post
                  ดูดก่อน แล้วค่อยว่ากัน
                  จะทำลำโพงเทพใช้เองแล้ว โย่ว โย่ว

Comment

Originally posted by Roat View Post
                    จะทำลำโพงเทพใช้เองแล้ว โย่ว โย่ว
                    ว่าจะเปิดเป็นโรงงาน นรก แล้ว หุ้นกันไหม

Comment

อีกอย่างนึง ในโปรแกรมจะมี สูตรสำเร็จของลำโพงรุ่นต่าง ๆ ใคร แจคพ๊อตเจอ ก็ดีไปครับ
                      ปล.อีกอย่างนึง สามารถจะสร้างตู้ ลำโพงให้มีย่านความถี่เข้าจะ sat ได้ด้วย
                      เออมันดีจิงนะ แต่ !! ใช้ไม่เป็น

Comment

ละเอียดขนาดนั้น ต้องขอเบิ่งเเล้วล่ะครับ
                        ถ้าไม่บรรยายความละเอียด คงผ่านเลยไป ขอบคุณครับ

หนีมาเล่นคอมเจอเครื่องเสียงอีกเเล้ว มีเเต่เรื่องเสียตังค์

Comment

Originally posted by camera View Post
                          ว่าจะเปิดเป็นโรงงาน นรก แล้ว หุ้นกันไหม
                          เอาครับ ใช้ชื่อไรดี

Comment

เหอะ ๆ ราคาน้ำมันแพงจัง อุตส่าห์ยกเครื่องเสียงออก ติด แกส ยัง ใส้แห้งอยู่เลย

Comment

ขอโปรแกรม Bass Box6หน่อยครับ

ตามหัวข้อเลยครับ แบบว่าอยากลองทำเองดูอะครับ ใครมีอัฟไฟล์ให้หน่อยนะครับจะขอบคุณมากๆครับ

Comment

Working...
                              X