Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไม OVerclock ไม่ได้เป็นแบบเนี่ยอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไม OVerclock ไม่ได้เป็นแบบเนี่ยอ่ะ

ตรงรุปอ่ะไม่มีเส้นให้ overclock เลย
    Attached Files

ลงไดเวอร์ยังครับ ลองเปลี่ยนv-ionดูครับ

Comment

ไม่ใช่หัวข้อนั้น ต้องเลือกตรง customize ข้างล่าง
      ถ้าเคยใช้ของ ati มาก่อนจะกดข้างบน- - งงที่ผมอธิบายป่ะ

Comment

เปลี่ยนเวอชั่น ใหม่ล่าสุดดูยังละ

Comment

ตัวใหม่ของ riva หรือของ Nvidia ครับ?
          ต้อง uninstall ตัวเก่าไหม?
          Last edited by denicabasta; 22 Dec 2007, 21:30:42.

Comment

ถ้ามันมึนมากก็ Buildค่าใหม่ครับ
            เเล้วถ้าเป็นDriverตัวใหม่ ถ้าปรับเยอะๆเเล้วจะพบว่ามันไม่รู้จัก อ่านค่าการ์ดไม่ได้เลยยังเคยเจอครับ
            ถ้าInstall driverใหม่ไม่ได้ด้วย ก็ต้องตามลบRivaจนหมดก่อนครับ

Comment

ทั้งสองอย่างเลยแต่ลองเปลี่นเวอชั่นของ riva ก่อนสิแล้วค่อยเปลียน driver

Comment

ขอบคุณมากๆครับ

Comment

Working...
                X