Announcement

Collapse
No announcement yet.

N/B เล่นเกม Online งบประมาณเท่าไหร่เหรอครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• N/B เล่นเกม Online งบประมาณเท่าไหร่เหรอครับ

N/B เล่นเกม Online งบประมาณเท่าไหร่เหรอครับ เอาแค่เล่น Online อย่างเดียว ไม่เอา Conslon งบประมาณ เท่าไหร่ เหรอครับ (อีก2ปี ข้างหน้า)

20000 up to 35000 เพราะต้องมี Card 3Dคงไม่น่าเกินไปกว่านี้ ส่วนอีก 2 ปีข้างหน้าก็คงได้ เพราะเกม Online มัน Spec ไม่โหด ถ้าโหดไปทำให้คนเล่นน้อย

มันพูดอยากนะครับ ถ้าเล่นแค่ Rag, Maple Story ก็ไม่ต้องสเป๊คสูงเพราะไม่กินแรง ถ้าเอาไปเล่น Linage, Perfect wrold, Cabal, Panya , ก็สูงขึ้นมาหน่อย ต้องดูที่เกมด้วย

Comment

Working...
    X