Announcement

Collapse
No announcement yet.

ASUS P5K-C กับ MSI P35 NEO

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ASUS P5K-C กับ MSI P35 NEO

ASUS P5K-C กับ MSI P35 NEO

ตัวไหนเเน่นอนกว่าครับ

ASUS ก้โอเคละ ไม่เคยลองยี่ห้ออื่น

Comment

ผมว่าดีพอกันนะ ดูออฟชั่นที่ต้องใช้ดีกว่าคับ^^"

Comment

p5kc ผมใช้อยู่ครับ ดีใช้ได้

Comment

MSI

Comment

ASUS P5K-C เลยครับ
            MSI P35 Neo ไม่จี๊ดครับ คล๊อกไม่มันส์ ไม่ใช่ Solid Capacitor ไม่ทน ร้อนง่าย ไม่เป็นระเบียบ(แต่ชอบNeo2)
            ฟันธงเลยว่า ASUS ถ้าเทียบกะสองตัวนี้

Comment

แต่ผมว่า ซื้อ MSI NEO2 ก็ดีเหมือนกันนะ แต่ผมก็ว่า ASUS P5KC แหละคุ้มคับ มีDDR3 ด้วย
              (แต่คงใช้ไม่ถึงหรอกคับ มั้ง!!??)

Comment

ผมใช้ P5KC อยู่ครับ CLOCK ไป 3.6 แล้ว ยังสเถียร ครับ !!
                ปัญหาอย่างเดียวคือ 745 เอาไม่อยู่ครับ ร้อนเกิน
                GLORIOUS PC MASTER RACE
                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
                X