Announcement

Collapse
No announcement yet.

เพื่อนชาว s41 ครับถามไรหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เพื่อนชาว s41 ครับถามไรหน่อยครับ

ผมเพิ่งซื้อ s41 ได้ประมาณเดือนหนึ่งอ่าครับ แล้วมาเจอ death pixel อ่าา เจอที่หนึ่งอ่าครับจะรับปะเพิ่งซื้องาน commart 2007 ที่แล้วเนี่ยเองอ่า ไม่แน่ใจว่าต้องกี่จุดถึงได้รับอ่าซื้อจากร้าน cssหรือ ccs จำไม่ได้ อ่าครับ ต้องทำไงดีอ่า

โทรถามโลดครับ บอกมันไปว่า เราเห็น 4 จุด (หลอกถามก่อน) ว่าเคลมได้ใหม
    แล้วก็ถามต่อว่ากี่จุดเค้าให้เคลมได้ นะ
    เพราะของเพื่อนก็มี 1 จุด เหมือนกัน หุหุหุ (ที่แท้ของเรานั้นละ)
    เนียนใหมครับ ^^

Comment

อิอิอิอิอิอิ สุดยอด ขอบคุณครับที่ตอบ

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        โทรถามโลดครับ บอกมันไปว่า เราเห็น 4 จุด (หลอกถามก่อน) ว่าเคลมได้ใหม
        เค้าก็จะบอกเคมได้ คะ
        แล้วก็ถามต่อว่ากี่จุดเค้าให้เคลมได้ นะ
        เค้าก็จะตอบ แค่ จุดเดียวก็เคลมได้ คะ (เข้าล๊อกเรา)
        เพราะของเพื่อนก็มี 1 จุด เหมือนกัน หุหุหุ (ที่แท้ของเรานั้นละ)
        คะได้คะเอามาเคลมได้เลย คะ
        เนียนใหมครับ ^^
        น่าจะตามนี้ นะ ถ้าเป็นไปตามแผน

Comment

ถ้ากลางจอ จุดเดียวก็เปลี่ยนได้คับ ^^

แต่ถ้าริมๆ จอ ต้อง 3 จุดขึ้นไป ...

ต้องลองอ่านการประกันดูอะคับ(มีในเวบ BENQ thai) ถ้าจำไม่ผิดก็ตามที่ผมบอกไปนี่แหละ ^^!

แต่ของผมมัน half-dead .... มันเหมือนจะ dead แต่ไม่ dead - -' ยังไงก็ไม่รู้แฮะ
          ปกตินี่มัน dead ต้องเห็นชัดๆ เลย แต่ของผมมันเห็นไม่ชัด เล็กมากๆ ต้องจ้องกันจริงๆ จังๆ แปลกดี - -' ดีนะเกิดริมเจอ เจอกลางจอมีงอล แหะๆ

Comment

ของผม ก็มีแบบคุณELO มี3จุด เด๊ดอีก1จุด - -" ของtcl

ว่าแต่ จกท. นี่ไอโปรแน่เลย อิอิ

Comment

Working...
            X