Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้การ์ดจอของ ATI แบบ AGP8Xครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้การ์ดจอของ ATI แบบ AGP8Xครับ

ผมมีงบ 3500-4000 บาทครับอยากได้การ์ดจอของ ATI มาไว้ดูหนังกับจอ LCD LG รุ่น L196WTQ ครับช่วยแนะนำด้วยครับ ผมเน้นภาพสวยนะครับไม่เน้นความแรงครับ แนะนำด้วยครับ ขอบคุณครับ แล้วถ้าซื้อมาแล้วผมต้องซื้อ PSU เพิ่มไหมครับ ตอนนี้ผมใช้แบบ ติดมากับ เคส 350Wครับไหวไหมครับ

2600XT น่าจะภาพดีสุดนะ

Comment

SAPPHIRE ATI RADEON HD 2400 PRO 256MB DDR2 AGP 2530 ไม่เล่นเกมเอานี้เลยถูกดี
      ถ้าเล่นเกมเอาถูกๆก็ตัวนี้คับ SAPPHIRE ATI RADEON HD 2600 PRO 512MB DDR2 AGP 3730

เทียบราคาจาก hwh
      แถม SAPPHIRE ATI RADEON HD 2600 XT 256MB GDDR3 AGP 4370 เกินงบนิดนึงแต่ดีกว่า2ตัวบน

Comment

Originally posted by pattrick View Post
        SAPPHIRE ATI RADEON HD 2400 PRO 256MB DDR2 AGP 2530 ไม่เล่นเกมเอานี้เลยถูกดี
        ถ้าเล่นเกมเอาถูกๆก็ตัวนี้คับ SAPPHIRE ATI RADEON HD 2600 PRO 512MB DDR2 AGP 3730

เทียบราคาจาก hwh
        แถม SAPPHIRE ATI RADEON HD 2600 XT 256MB GDDR3 AGP 4370 เกินงบนิดนึงแต่ดีกว่า2ตัวบน
        ขอถามผู้รู้ทุกท่านครับ ภาพที่ได้จาก ATI HD 2400PRO กับ ATI HD 2600PRO ต่างกันไหมครับ เอาแค่ภาพอย่างเดียวนะครับไม่พูดถึงความแรงครับ

Comment

Originally posted by chai0914 View Post
          ขอถามผู้รู้ทุกท่านครับ ภาพที่ได้จาก ATI HD 2400PRO กับ ATI HD 2600PRO ต่างกันไหมครับ เอาแค่ภาพอย่างเดียวนะครับไม่พูดถึงความแรงครับ
          ไม่ต่าง

Comment

Originally posted by Alatal2iel View Post
            ไม่ต่าง
            ขอบคุณมากครับ

Comment

SAPPHIRE 1650pro DDR3 ใช้อยู่ครับ ดีมากครับ ภาพสวยสีสดผมใช้คู่กะจอ L226WTQ มันWorkจริงๆ (ถูกและดี)

Comment

ที่พันทิพย์ มี 1950 GT ประกัน 1 ปี 4050 บาท ลองเดินหาดูคับ

Comment

Originally posted by torwash View Post
                  ที่พันทิพย์ มี 1950 GT ประกัน 1 ปี 4050 บาท ลองเดินหาดูคับ
                  ที่ hwh ครับ ราคานี้เลย ไปสอยมาเมื่ออาทิตย์กว่าๆ ได้ล่ะ

Comment

Originally posted by torwash View Post
                    เหอๆ เคยมีคน pm มาขอซื้อ 1950 ต่อเหมือนกันอ่ะ ตอนนั้นบอกไปว่ามือ1 4050 บาท
                    เค้าหาว่าเราเขี้ยว ดันไปดูราึคา pci-e ซะงั้น
                    ตอนนี้คงรู้แล้วว่า AGP น่ะ มัน 4 พันนะครับ พี่น้อง

Comment

1950 GT ประกัน 3 ปี ก็ 5 พันกว่าคับ

Comment

agp ตอนนี้ตัวไนแรงสุด ราคาเท่าไหร่ และซื้อได้ที่ไนครับ (ATI)

Comment

Originally posted by co5056 View Post
                          agp ตอนนี้ตัวไนแรงสุด ราคาเท่าไหร่ และซื้อได้ที่ไนครับ (ATI)
                          Sapphire x1950Pro 512BB DDR3 256Bit

ร้าน hwh ราคา 6350 แต่ผมซื้อมา 6620

สรุปผมโง่ซื้อมาแพง

Comment

ตัว 2600XT ไม่มีของขายแล้วนะครับ น่าจะไม่มีของเข้ามาอีกแล้ว

Comment

Working...
                            X