overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Results 1 to 13 of 13

Thread: มีใครเล่นKane&Lynchบ้าง สนุกไม่แพ้COD4เหมือนกันนะ

OverclockZone Member

Default มีใครเล่นKane&Lynchบ้าง สนุกไม่แพ้COD4เหมือนกันนะ

มีใครเล่นแล้วมั่งอ่ะคับ ไม่ค่อยเห็นคนในบอร์ดพูดถึงเกมส์นี้บ้างเลย

เอาภาพในเกมส์บางส่วนมาให้ชม

ปล.รูปเยอะไปหน่อยนะ
    Last edited by hentaimaster; 23 Dec 2007 at 21:25:46.

OverclockZone Member social's Avatar

โหดเอาการ

OverclockZone Member crYsIs's Avatar
    BKK Dindang หอการค้า,U-Thong~Suphanburi(สุพรรณบุรี)

เด๋วผมจะลองเล่นดูบ้างครับ

OverclockZone Member amppeter's Avatar

ผมลองเล่นแล้วครับ
    ไม่ถูกใจเลย เลยแม้แต่นิดครับผม ทั้งเรื่อง ภาพและการควบคุม
    ส่วนเนื้อเรื่องเค้า รุนแรงจนต้องถูกแบนเอาได้เลยนะครับ
    ถ้าจะเล่นเอามันก็ คงจะต้องมีความอดทนสูงนะ

เกมนี้หากใครผ่านได้ ก็ผ่านคับ แต่ว่าถ้าอยากจะลองเล่นก็ก็ลองกันดูได้ครับ ขนาดไฟล์ใหญ่กว่า 5G

OverclockZone Member

โดยส่วนตัวคิดว่ายังสู้ coh4 ไม่ได้นะ...แต่ถามว่าหนุกมั้ย คำตอบคือ หนุกมาก

OverclockZone Member Fon589's Avatar

อยากลองคับ แต่ไม่รู้จะโหลดจากไหน bitcosmo ก็ไม่มีคนปล่อยแล้ว -*-

OverclockZone Member MJ-Kill's Avatar

เกมส์นี้ขอบอกเพื่อนๆ พี่ๆน้องๆ อย่าเอามันไปเทียบชั้นกับ COD4 เป็นเด็ดขาด
    ไม่มีความมันส์ ไม่ดึงดูด เล่นยาก บังคับยากครับ ถ้าจะเล่นเกมสืนี้ แนะนำรอ Assansin Creed ดีกว่าครับ

เกมส์ไหนมันส หรือ ไม่มันส์ อยากซื้อ หรือไม่ซื้อ ลองเช็ค รีวิวเกมส์ การให้คะแนน ของเว็ป Gamespot ดูนะ
    ผมจะซื้อเกมส์ไรมาเล่นก็เข้าเว็ปนี้ล่ะครับ โดนใจผมสุดแล้ว การให้คะแนน

OverclockZone Member McCLoY's Avatar
    ABAC บางนา UNIVERSITY

ผมว่าสนุกดีครับ อย่าไปเทียบกับ cod4 ครับ ถึงจะแตกต่าง มันออกไปแนว max payne แต่ไม่มี slow motion ผมเล่น จบไป 2 รอบและ ยิ่งหลังๆยิ่งมันส์

OverclockZone Member armyman's Avatar
    ริมคูเมืองโคราช

สนุกดีครับ และมันแล้วแต่สไตส์การชอบของแต่ละคนนะ ผมเล่นเอามันส์สะใจ ..เกมดำเนินเรื่องแบบ
    หนังเรื่องยาว รวมๆแล้วก้ไม่ได้แย่ แต่ก็ไม่ได้ดีเลิศนัก สำหรับเกมนี้........

OverclockZone Member u4313190's Avatar

ระบบการควบคุม มันไม่กระชับเท่าไหร่ แต่การดำเนินเรื่องและบรรยากาศของฉากต่างๆ ผมว่าทำได้ดีทีเดียวครับ ก็ตามสไตล์ IO Interactive และ Level Design ดูดี ใครชอบแนวแบบภาพยนตร์น่าจะชอบ แต่ระบบการเล่นงั้นๆ ทั้งเล็งยิง หลบก็ทำได้ไม่ดีพอ

แต่เทียบกับขนาดของมันที่ออกจะใหญ่เกินตัว เพราะรวมภาษาอื่นเข้ามาด้วย ลอง install แล้วลบที่ไม่ใช่ eng ทิ้งเหลือแค่ 4 GB นิดๆ ครับ

OverclockZone Member crYsIs's Avatar
    BKK Dindang หอการค้า,U-Thong~Suphanburi(สุพรรณบุรี)

ผมเล่นแล้วผมว่าสนุกดีนะครับ ภาพก็กำลังดีไม่กินสเปคมากมาย

OverclockZone Member Roxman's Avatar

เห็นภาพแล้วน่าลองดีเหมือนกันครับ เป็น FPS หรือเปล่าอ่ะครับ

แนวบุคคลที่3 ครับ คล้ายๆMaxPayne

Bookmarks

Bookmarks