Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตัวนี้ราคาแต่ 17500.-acerAspire 5112NWLMi New AMD Turion 64 X2 Mobile

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตัวนี้ราคาแต่ 17500.-acerAspire 5112NWLMi New AMD Turion 64 X2 Mobile

กะซื้อ น่าจะเป็นของหิ้ว มีแค่ 7 ตัวเพื่อนว่ายังไงครับ
    AMD Turion 64 X2 TL-50
    (1.6GHz, 512KB L2 cache)
    ATI Xpress 1150 Express Chipset
    Acer InviLink 802.11b/g
    Integrated Bluetooth
    512MB DDR2-533 (Max 4GB)
    100GB(5400rpm) , Weight 2.92kg.
    DVD-Super Multi double layer, 5-in-1 card reader
    56K Fax/Modem, 10/100/1000Mbps LAN, DVI-D port
    15.4" WXGA Acer CrystalBrite TFT LCD (1280x800 pixel)
    ATI Mobility Radeon X1300 256MB HyperMemory
    Acer OrbiCam integrated 0.31 megapixel CMOS camera
    Li-Ion Battery (Avg. 3.0hrs. battery life)
    Linpus Linux BE
    1 year warranty (International)

ความแน่นอน คือความไม่แน่นอนครับ (ระวังของโจร)

Comment

คุณ chai 007 ขายเองหรือป่าว ถ้าขาย สนใจซื้อครับ โทร 081-4573870

ถ้าไม่ได้ขายเอง ขอเบอร์โทรหน่อยครับ

Comment

สนใจเหมือนกัน ขายเองรึเปล่าครับนี่

Comment

กะโอเคนะคับ สำหรับการใช้งาน เง้อๆๆ ถ้าถูกๆๆ กะแจ๋มมมมม ^ ^

Comment

เห็นใน thai2handโทรไปไม่ติด คงพวกโรคจิตลงมังครับ อีกวันก็ไม่เจอขายแล้วครับ

Comment

เขาจะให้โอนเงินให้ก่อนนะครับ น่าจะเป็นพวกหลอกลวง ผมโทรไปบอกเก็บเงินปลายทางได้ไหม เขาวางสายเลย อาจจะพวกเดียวกับที่หลอกลวง ใน seconehand เพราะผมให้เพื่อนผมลองดทรไปบอกสนใจ จะโอนเงินให้ เขา จะ กระตือรือล้นมากเลยโมษณาเต็มที่ แล้วยังบอกกว่าขายของออนไลน์ มากว่า 4000 ชิ้น ตลอด 4 ปี พอเพื่อนผมไม่โอนเงินให้ไปเขาก็โทรมาถาม เพื่อนผมมันบอกว่า ผมหลอกความนะครับ ยังขำไม่หาย

Comment

โกงชัดๆ เลย เพราะ ผมเคยเจอเคสนี้ครับ แจ้ง N/B หาย และไปเคลมกับประกัน เพราะ Acer มีประกัน N/B หายและมานก็ เอาตัวเก่านั่นแหล่ะ มาขายถูกๆ พอเอาเข้าไปซ่อมทีและก้ งานนี้มีการติดคุกแน่ๆครับ

Comment

Working...
                X