Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครซื้อ 1950GT/1900GT ทันปล่าวหรือว่าผมโดนหลอก

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครซื้อ 1950GT/1900GT ทันปล่าวหรือว่าผมโดนหลอก

ลองไปถามดูว่า 1950GT มีปล่าว เขาบอกของหมดมีเป็นตัว 512 เเทนเเต่ราคาสูงกว่าเดิมมากๆก็เลยอยากรู้ว่ามีขายจริงปล่าว
    Last edited by Jaiyen; 10 Feb 2010, 01:55:57.

ซื้อมาได้ 2 รุ่น

* โคราชยังเหลือ x1950gt 256 2ตัว

Comment

เอา X1900GT แทนก็ได้ครับผม ถ้าเขามีของ เดิมๆ X1900GT มันแรงกว่า X1950GT ครับ แถมราคาจากป้ายก็ถูกชะมัดเลย

Comment

x1950Pro AGP8x 6350-.

Comment

ทันแต่ASUSX1650XTcrossfire DDR3ที่เชียงใหม่นะครับ

Comment

Originally posted by msr View Post
            ทันแต่ASUSX1650XTcrossfire DDR3ที่เชียงใหม่นะครับ
            จริงป่าวครับ...ไปซื้อจาก hwh เรยเหรอ

Comment

มีจริงคับ
              แต่หากันแทบผลิกแผ่นดิน- -*

Comment

ถามหาตัวไหนอ่ะ
                agp หรือ pci

Comment

ตัว pro หกพันสามร้อยห้าสิบ มันประกัน3ปีอ่ะครับ

Comment

ตัว xt กับ pro ผมพึ่งไปเดินมาวันที่ 23/12/50 มีคับ ร้านในรูปนั่นแหละ

Comment

O_O ถูกดีจังครับ

Comment

อยู่ชั้นไหนอะ ชื่อร้านอะไรอะ

Comment

พึ่งไปสอยมาวันนี้ ได้ 1950gt มาราคา 3520 บาท
                          ไม่คิดว่าจะมีของลองถามเล่นๆ ดูปรากฎว่ามีของอยู่
                          เลยสอยมาเลย ตอนนี้กำลังปล่อย 2600xt ddr3 อยู่

Comment

Working...
                          X