Announcement

Collapse
No announcement yet.

cod4 ด่านนี้ผ่านยังไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cod4 ด่านนี้ผ่านยังไงครับ

ด่านที่เราต้องขึ้นไปอยู่บนเครื่องบิน
    แล้วทิ้งระเบิดลงมา ที่ห้ามยิงใส่โบทน่ะครับ
    มันขับวนไปวนมาไม่รู้จะผ่านยังไงครับ
    ขอบคุณครับ

ใช่ด่านที่เป็น ขาว ดำ รึป่าว
    ให้ยิงคุ้มกันทหารเราครับ
    สังเกตุพวกเราดีๆ ครับ (มันจะสีไม่เหมือนอีกผ่ายครับ)
    อย่ายิงโดนพวกเราพอที่เหลือ จัดการให้หมด
    ลองกด 1,2,3 ดูครับมือปืนหลายแบบ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

พวกของเรามันจะกระพริบ แว็บๆ ๆ ครับ

Comment

ทิ้งระเบิดมีด้วยหรือ มีแต่ คุมปืน 105 mm 40mm 25mm บนเครื่องAC-130 ไม่ใช่หรอ
          ฟังคำสั่งของ CMD ดีๆ ว่าให้ยิงที่ตรงไหน เพื่อนเรามันจะมีกระพิบบนหัวแว๊บๆดูดีๆเพียงแต่ต้องฟัง คำสั่งจาก CMD ดีๆว่าเพื่อนจะ วิ่งมาทางไหน

Comment

ตามนั้นครับ

Comment

เน้นฟังกับดูไฟกระพริบๆที่เพื่อนเรา
              ลองปรับโหมดมุมมองดู

Comment

พวกมันจะอยู่ข้างๆๆโบทนั่นแหละเวลายิงต้องระวงคับค่อยๆๆสอย

Comment

ด่านนี้ขอบอกว่ามันมากครับ ไม่รู้ว่าคิดได้ไง เพราะเป็นการช่วยเหลือเพื่อนอีกฝ่ายที่เราเพิ่งเล่นไปตอนแรกนั่งเองอ่ะ(ใช่ป่าวหว่า แต่น่าใช่แหล่ะ)

Comment

Working...
                  X