Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่ได้มาโชว์ แต่มาขอคำแนะนำครับ (Apevia X-QPack)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่ได้มาโชว์ แต่มาขอคำแนะนำครับ (Apevia X-QPack)

ได้เคสตัวนี้มาสักพักแล้ว ยังไม่ได้แต่งอะไรเลย ไม่รู้จะแต่งยังไง เลยมาขอคำแนะนำครับว่าจะแต่งยังไงดี ถึงจะสวย ดูตามรูปนะครับ

ถ่ายไม่สวยนะครับ ถ่ายยังไงก็ไม่สวย สงสัยไม่มีดวงทางด้านนี้

เอาแค่นี้ก่อน เดี๋ยวไว้แต่งเสร็จค่อยมาโชว์ อิอิ

ขอคำแนะด้วยครับ ขอบคุณมากๆ

Comment

เครสอ้วนน่ารักดีจัง

Comment

g]เล็กดีจัง

Comment

Case เล็กจังครับแต่งยากนะนี่ *-*

Comment

ขอบคุณมากครับ เพราะมันเล็กนี่ล่ะครับ เลยไม่รู้จะแต่งยังไง ตอนแรกว่าจะไปหาพวก Function Panel มาติดที่ช่อง 5 นิ้ว แต่ลองกะดูแล้ว ไม่สวยแน่เลย หาดูตามเว็บนอกเป็นแนวทาง ก็ไม่เจอใครแต่งเคสตัวนี้เลย

หาแร็ค HDD มาใส่มันจะสวยไหมครับ ช่วยคิดหน่อย กลัวใส่แล้วมันไม่เข้า หรือ Function Panel ตัวไหนสวยๆ น่าจะเหมาะกับเคสตัวนี้แนะนำด้วยครับ

Comment

ได้มาไม่เห็นส่งข่าวเลย เดิมๆก้สวยแล้ว
              Last edited by amed; 4 Feb 2010, 21:54:08.

Comment

เพิ่มรูปครับ

อันนี้ด้านขวา ตอนแรกเอา wd raptor ใส่โชว์ แต่มันดันลาโลกไปซะแล้ว

ด้านซ้าย ผมว่าจะเอาซาวด์ขายทิ้งจะดีหรือป่าว เพราะมันบังการ์ดจอ
                ตอนนี้ยังไม่มีการ์ดจอหรอก เพิ่งขายทิ้งไป เดี๋ยวว่าจะซื้อใหม่ หาซิ้งค์สวยๆ แล้วเอาซาวด์ออก

Comment

Originally posted by amed View Post
                  ได้มาไม่เห็นส่งข่าวเลย เดิมๆก้สวยแล้ว
                  กะว่าแต่งก่อนแล้วค่อยเอามาโชว์ท่านอ่ะครับ ได้มาเกือบเดือนแล้ว ยังไม่รู้จะแต่งยังไงเลย หรือ เดิมๆแบบนี้พอแล้ว

Comment

ถ่ายเมื่อกี๊สดๆเลย ไม่ค่อยชัดเท่าไหร่ถ่ายกับมือถือ
                    Last edited by amed; 4 Feb 2010, 21:54:08.

Comment

โหยยย คงแต่งยากน่าดู ได้เคสเล็กแบบนี้ ผมแนะนำเอากระถางดอกไม้สวยๆมาตั้งไว้บนเคสนะคับ อย่าลืมรดน้ำทุกๆวันล่ะ (จริงๆแล้วหรูจนไม่มีอะไรจะแนะนำแล้วล่ะ อิอิอิ)

Comment

ของท่าน amed ก็สวยแหะ คล้ายๆกันเลย แถมถูกกว่าผมตั้งเยอะ แอบเศร้านิดหน่อย

เดี๋ยวเรามารวบรวมสมาชิกที่ใช้ micro atx ตั้งแก๊ง กันดีกว่า เอากับผมไหมท่าน

Comment

หาซื้อได้ที่ไหนอะครับ

Comment

Originally posted by MaKuBeck View Post
                            หาซื้อได้ที่ไหนอะครับ
                            ของท่าน amed นี่เมื่อก่อนในไทยมีขายนะครับ แต่ตอนนี้ คงหายาก หรือ ไม่น่าจะมีเหลือแล้ว (ผมเคยเดินหามาแล้ว)

ของผมนี่ต้องสั่งจากนอกอย่างเดียวเลย เพราะในไทยไม่มีใครเอาเข้ามาขายครับ แต่ต่อไปไม่แน่ครับ

Comment

เอามาจากนอก ถ้าจะแพงนะครับ แล้วท่านเอาราคาเท่าไร

Comment

Working...
                              X