Announcement

Collapse
No announcement yet.

ลบ Windows Vista Sidebar ไม่ได้อ่ะครับ ทำไงดี (มีรูป)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ลบ Windows Vista Sidebar ไม่ได้อ่ะครับ ทำไงดี (มีรูป)

พอจะ uninstall มันก็ขึ้นข้อความดังรูปอ่ะครับ

ต้องแก้ไขยังไงครับ
    Attached Files

จากรูป น่าจะขาดไฟล์ไป 1 ไฟล์ครับ

Comment

แล้วควรจะแก้ยังไงดีอ่ะครับ

คือ Side Bar มันติดมาตอนที่ผมลง Window ใหม่

แล้วพอลองหาดูในแผ่น Window แล้วมันก็ไม่เห็นมีตัว SetUp เลย

ผมจะแก้ไขยังไงดีอ่ะครับ

Comment

ไม่เห็นต้องเอาออกเลยนิครับท่าน

VISTA ใช่ม๊า

ผมวาเท่ดีออกครับ

ถ้าไม่ต้องการใชจริงๆคิดว่า เกะกะ หรือ กินแรม แค่่ปิดไว้เฉยๆก็ได้นิครับ

Comment

เป็น WinXP อ่ะคับ

WincoolV5 2007 ของ nzn คับ

มันมีออพชั่น sidebar ติดมาอ่ะคับ

แล้วพอจะลบมันก็ลบไม่ได้อ่ะคับ

Comment

เข้าไปลบใน Program Files เลยคัฟท่าน

Comment

ลบใน โปรแกรมไฟล์ มันก็ยังค้างใน คอนโทลพาเนลอยู่ดีแหละครับ ต้องลองหาลบในรีจิสดูมั้ง

Comment

Originally posted by tonzeero View Post
                ลบใน โปรแกรมไฟล์ มันก็ยังค้างใน คอนโทลพาเนลอยู่ดีแหละครับ ต้องลองหาลบในรีจิสดูมั้ง
                ขอบคุณครับ

Comment

ทำไงคับ

Comment

Working...
                  X