Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำ cpu+m/b งบ 7 พันให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำ cpu+m/b งบ 7 พันให้หน่อยครับ

พวก ซาวด์ วีจีเอ ออนบอร์ด ไม่มีก็ได้นะครับ เพราะมีอยู่แล้ว

ไม่เคยเล่น อินเทลเรย แต่อยากลองเปลี่ยนค่ายมั่งเลยไม่ค่อยรู้ข้อมูล

เอามาใช้กับ การ์ดจอ ati เดี่ยวๆนะครับ ไม่จำเป็นต้อง sli ก็ได้

เน้นเล่นเกม อย่างเดียวเลยครับ งานไม่มี มีแค่ word exel ถ้ามันมีตัวไหนทำให้ผมคีย์งานไวขึ้นก็แนะนำทีนะครับ เจ้านายบ่นเจงๆ ส่งงานช้าเหอๆๆ

ลองไปห้องจัดสเป็กสิครับ

Comment

แง่วงั้นลบให้ทีคร้าบบ

Comment

e2160+p35-ds3r ประมาณ 7k
        e4500+p31-ds3l ประมาณ 7.5k

e4500+p35-ds3r ดีสุด ประมาณ 8k
        Last edited by InF3RNaL; 24 Dec 2007, 17:35:13.

Comment

e4500+p31-ds3l ประมาณ 7.5k

เชียร์สเป็กนี้ครับ

Comment

Working...
          X