Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนท่านผู้รู้ ถ้าใช้ HD3870 ทำ Crossfire เล่นเกม Crysis Very high

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนท่านผู้รู้ ถ้าใช้ HD3870 ทำ Crossfire เล่นเกม Crysis Very high

รบกวนท่านผู้รู้ ถ้าใช้ HD3870 ทำ Crossfire เล่นเกม Crysis Very high และเกมอื่นจะเล่นได้ลื่นกว่าใส่ตัวเดียวเยอะไหมครับ และ 8800gt เล่น Crysis Very high ได้ระดับไหนครับ ช่วยให้คำตอบหน่อยนะครับพอดีอยากเล่นเกมนี็็แบบสวยๆแต่เล่นได้ไม่กระตุกนะครับ CPU ใช้ Q6600 หรือใช้แค่ E6550 ครับ ต่างกันเยอะไหม รบกวนด้วยครับตัดสินใจไม่ถูก

(ผมพูดถึง minimum FPS นะคับ)
    V.high ถ้าเล่น 1024*768 น่าจะลื่นๆหน่อยนะครับ
    เพราะ GTX sli เล่นที่ 1280*1024 แล้วเฟรมตกลงสุดยังได้เกือบ 20 เองครับ

เล่นได้ครับ แต่เวลามันหนักจริงๆ แล้วก็กระตุกเป็นบางช่วงน่ะครับ
    88GT sli ก็เล่นได้ครับ แต่ก็อย่างที่บอกล่ะครับ ถ้าแคร์ min fps ล่ะก็ ยังถือว่าเล่นได้ไม่ดีนักครับ (การ์ดทุกตัวตอนนี้เลยล่ะครับ)

Comment

ขอบคุณครับ แสดงว่าถ้าเกมไม่สนับสนุน Crossfire หรือ SLI fps ก็ไม่เร็วขึ้นเท่าไรไช่ไหมครับ (อย่างนี้ถูกไหมครับ) เห็นเล่นกันจบหมดแล้วผมยังไม่ได้เล่นเลยครับ (เพราะหวังมากไปมั่งเนี้ย)

Comment

ที่แน่ๆ 1900xt ตัวเดียว เปิดลบรอยหยักแค่ 2x สีเพื้ยนทันที กำ

Comment

Working...
        X