Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีร้านไหนเค้าให้ผ่อนคอมแบบประกอบเองบ้างไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีร้านไหนเค้าให้ผ่อนคอมแบบประกอบเองบ้างไหมครับ

มีร้านไหนเค้าให้ผ่อนคอมแบบประกอบเองบ้างไหมครับ
    คือคอมของผมอยู่ดีๆก็สิ้นไปซะงั้น เอาไว้ทำมาหากินซะด้วยเลยต้องซื้อคอมใหม่ ่แต่งบไม่พอซื้อทั้งเซตเลยกะว่าจะเอาแค่ CPU+M/B+RAM นอกนั้นใช้ของเก่าไปก่อน ทั้ง3อย่างตกประมาณ5000บาท แต่ไม่มีเงินก้อนเลยอยากถามว่ามีร้านไหนให้ผ่อนของเป็นรายชิ้นบ้างหรือป่าวครับ มันจำเป็นจริงๆ

hardware house

Comment

ลองคุยกับร้านดูงับ พันทิพย์ละงับ ที่ขายคอมประกอบเองทั้งหลายแหล่อะ... แต่จะเป็นผ่อนกับพวกบัตรนะงับ เช่น Aeon ไรเงี่ยอะงับ... มะต้องซื้อครบชุดก็ได้งับ

ps ยังไงๆ แนะนำว่าเงินสดดีก่างับ ผ่อนกับบัตรพวกนี้จะเจอ + Vat 7% แล้วค่อย + ดอกเบี้ยงับ

Comment

ขอบคุณมากครับ

Comment

Hardware House ครับ
          ผ่อนกับบัตรเครดิต Citibank ได้ 0% 6 เดือนครับ
          GLORIOUS PC MASTER RACE
          May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ผมเคยถามแล้วนะคับ hwh 3ชิ้นไม่รับคับจะต้องสั่งประกอบทั้งเซต แต่ Big It รับคับไปผ่อนมาแล้วเหมือนกัน อ้อ ฟอร์จูนนะคับ

Comment

ของ com7 ก็ทำคับ ร้าน big it หรือ อิทธิพัท หรือ พีซี เอาท์เลต

Comment

IT CITY ก็ทำครับ ทั้ง AEON,EASYBUY,Cetelem,FirtsChoice อื่นๆ มีให้เลือกครับ

Comment

Working...
                X