Announcement

Collapse
No announcement yet.

E6600 ลากกันได้เท่าไรบ้างครับ แล้วใช้ไฟกันเท่าไรบ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• E6600 ลากกันได้เท่าไรบ้างครับ แล้วใช้ไฟกันเท่าไรบ้างครับ

E6600 ลากกันได้เท่าไรบ้างครับ แล้วใช้ไฟกันเท่าไรบ้างครับ

ของผม E6600@3.6 vcore 1.55

ของท่านอื่นเป็นอย่างไรบ้างครับ มาบอกเล่าเก้าสิบ หน่อยครับ

เคยลากสูงสุดก็ 4.1 GHZ vcore 1.6 แต่ไม่นิ่ง

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
      เคยลากสูงสุดก็ 4.1 GHZ vcore 1.6 แต่ไม่นิ่ง

Comment

Originally posted by อิมพีเรียล View Post
        อยากลากได้ 4 บ้างจางงงงงงงงง

Comment

ใช้ซิงค์อะไรง่ะ? จะให้ได้ถึง4 มันก็ร้อนเอาเรื่องอยู่นะ

Comment

อยาก 4 ต้องน้ำอิอิ

Comment

Originally posted by dears View Post
              ใช้ซิงค์อะไรง่ะ? จะให้ได้ถึง4 มันก็ร้อนเอาเรื่องอยู่นะ
              U-120 ว้อย

Comment

ตามลายเซ็น แง่มๆ 4.2Ghz ไฟ 1.675-1.7

Comment

3.0GHz นิ่งๆ หิหิหิ ลากไม่ไปใหนเลย ^^"

Comment

Working...
                  X