Announcement

Collapse
No announcement yet.

Broad 478 มือ1 เชียงใหม่หาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ หาไม่ได้เลย T_T

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Broad 478 มือ1 เชียงใหม่หาซื้อที่ไหนได้บ้างครับ หาไม่ได้เลย T_T

ขอแค่บอกว่าร้านไหนที่ไหน แถวไหน ก็พอครับ เด๋วผมจะไปเอง ใครรู้กรุณาบอกผมที่ครับ plz...

กรุงเทพยังหายากเลยคับ

Comment

- -"

Comment

อย่าว่าแต่เชียงใหม่เลยครับ หาดใหญ่ยังหายากเลยครับ

Comment

ร้านที่ขายเมนบอดเยอะๆไม่มีเรยหรอท่าน เคยเห็นที่กรุงฯ เอาของ ASRock มากองตั้งเยอะนะ

Comment

ก็เคยเห็น asrock p4i65-gv อยู่แว็บๆเหมือนกัน แต่รุ่นนี้มันไม่ support 9550 อ่ะคับ ผมดันใช้กาดจอรุ่นนี้อยู่ ซวยไป เลยอยากลองหา ยี่ห้ออื่นอยู่ แต่ตอนนี้ แค่asrock ยังไม่เห็นเลย

Comment

เอ้าาา!!~ เปนงั๊นไป หึหึ เอาใจช่วยครับ หาได้ไวๆละกันครับ

Comment

ร้าน K-Direct ชั้น 5 ของตึก CM ไปดูมายังครับ

Comment

Working...
                X