Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้ที ว่าต้องปรับตรงไหนอีกป่าวครับ E4300

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยดูให้ที ว่าต้องปรับตรงไหนอีกป่าวครับ E4300

จากรูปผมไปปรับที่bio จาก200เป็น300 ไฟแรมเป็น 2.00 เป็น1:1 แล้สอยากถามว่า1:1 มันดีไงหรอ แล้วต้องเพิ่มไรอีกปะ อุณหภูมิ 32-33 C แล้วทำไม เดียวก็คูน6 1800 เดียวก็คูน9 2703 ไม่เข้าใจ มันสลับไปมา อะ ไม่เป็นครับ แต่ ลอง อ่านดูแล้วทำตาม เป็นงี้ ดีไหมอะ บอดของ Ds3 รบกวน ช่วยตอบทีนะครับ ขอร้อง อยากทำเป็นครับ ทำเป็คงไม่ถาม ขอบคุณครับ
    Attached Files

ไฟแรม Auto ก็พอแล้วมั้ง เข้าไบออสปิด C1E ตัวคูณจะได้ไม่วิ่ง

Comment

ขอโทษครับ C1E คือไรอะ ไม่รู้จิงๆๆ

Comment

แล้วเรื่อง ไฟ ใส่ auto หมดเลยดีไหมครับ

Comment

รบกวนช่วยตอบด้วยนะครับ ใจร้อน แล้วอุณหภูมิ มัน 30-40 นี้ร้อนไปไหม ทุกทีที่ไม่ได้แต่งเดิมๆๆ 30-29

Comment

Originally posted by tikmaster View Post
            ขอโทษครับ C1E คือไรอะ ไม่รู้จิงๆๆ
            ระบบประหยัดพลังงานครับ
            Originally posted by tikmaster View Post
            แล้วเรื่อง ไฟ ใส่ auto หมดเลยดีไหมครับ
            ถ้าเอาแค่นี้ก็ไฟ ออโต้ก็ได้ครับ หิหิ
            รบกวนช่วยตอบด้วยนะครับ ใจร้อน แล้วอุณหภูมิ มัน 30-40 นี้ร้อนไปไหม ทุกทีที่ไม่ได้แต่งเดิมๆๆ 30-29
            ปรกตินะ

Comment

Working...
            X