Announcement

Collapse
No announcement yet.

NOD32 ขึ้นแบบนี้ทำไงครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• NOD32 ขึ้นแบบนี้ทำไงครับ

ตามรูปเลยครับ

มันบอกให้อัพเดทใหม่ ผมก็อัพเดทใหม่เป็น 10 รอบแล้วก็ยังเหมือนเดิมอะครับ ช่วยทีครับ

ขอบคุณครับ

ลอง check เวลาในเครืองดูครับว่าตรงเป่าว แล้วก็ลองupdate ใหม่ถ้ามี file update ครั้งต่อไปมาครับ
    ป.ล. ผมใช้ของแท้นะครับ

Comment

มันบอก user หมดอายุไงคับ
      ลองเข้า web นี้ ใส่ user ใหม่ดูคับ หมดก็ทำแบบนี้เรื่อยๆแหละ เหอะๆ - -"
      www.nod321.com

Comment

เปิดการทำงานยัง
        Attached Files
        Last edited by pencil; 24 Dec 2007, 22:49:05.

Comment

ขอบคุณมากครับ ตอนแรกผมใช้ www.nod32.vareza.net เป็น server อะคับ แต่มาใช้ user ใน www.nod321.com ก็ ok ละครับ ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X