Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครใช้ Palit 7300GT sonic ddr3 เข้ามาหน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครใช้ Palit 7300GT sonic ddr3 เข้ามาหน่อยครับ

คือว่าผมไปซื้อมา ทีนี้ตัวที่ซื้อมากับที่โฆษณามันไม่เห็นเหมือนกันเลยครับ ทั้งที่ความจริงมันก็รุ่นเดียวกันเป๊ะๆเลย เลย งงว่าผมซื้อมาผิดหรือป่าว

ไอ้ตัวที่ผมซื้อมามันไม่เห็นมีร่องบากที่อยู่ในวงกลมที่ผมวงไว้เลยอ่ะครับ ของผมมันเรียบไปเลย
    Attached Files

มีหลายรุ่นมั้งครับ ของผมมีรุ่นแรกเลย

Comment

ทำไม มัน เหมือน สป๊าก เลย อ่ะ

Comment

โรงงานเดียวกันครับ

Comment

ที่คุณซื้อมันเป็นรุ่นใหม่ครับ SLi จากไดเวอร์ ไม่ต้องเสียบบริจเหมือนรุ่นเก่า

Comment

SLI คือ ไอ้ตัวที่มันไว้เชื่อมกัน 2 ตัวใช่มั้ยครับ แล้วของผมใช้แบบการ์ด 2 ตัวพร้อมกันได้ป่าวครับ

Comment

แล้ว ประกัน ของไร อ่ะ ครับ core/ mem เท่าไร มีรายละเอียดป่าว ขอหน่อยๆๆ

Comment

ซื้อที่ JIB เซียร์ 1000/500 DDR 3 128 bit

Comment

Working...
                X