Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไม่รู้จริงๆช่วยอธิบายให้หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไม่รู้จริงๆช่วยอธิบายให้หน่อยครับ

power aux ผมวัดอุณหภูมิอยู่ที่125 ปกติไหม๊ครับ(มันคืออุณหภูมิpower supply ใช่ไหม๊ครับ)

อีกอย่างหนึ่งนะครับผมอยากรู้ว่าgpu รุ่น8800gt อุณหภูมิปกติอยู่ที่ประมาณเท่าไรครับ

ขอบคุณมากครับ

1. ใช้โปรแกรมอะไรวัดครับสำหรับ temp supply ผมคิดว่าถ้าใช้ speed fan มันชอบมั่ว
    2. ถ้าปรับพัดลมปกติจากโรงงาน น่าจะเกือบ 55-60 มั่ง Full นะ (ของผมจับใส่ Hr-03 a) ตั้งแต่ซื้อเครื่องเลยไม่แน่ใจ แต่ที่แน่ๆ ตอนนี้มันเย็นนนนน เย็น

Comment

ใช้speed fan กับ pc wizard ครับ วัดได้เท่ากันเลยครับคุณsatanic

Comment

งั้นลองเอามือลูบๆเลยครับ ชัวร์สุดแล้ว

Comment

Working...
        X