Announcement

Collapse
No announcement yet.

windows media player มันบอกว่าเป็นของปลอมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• windows media player มันบอกว่าเป็นของปลอมครับ

มันขึ้นว่า Validate your copy of windows
    เวลาเปิดโปรแกรมครับ แต่คลิ๊กขวาเลือกเปิดในไฟร์หนังเปิดได้นะ
    ใครทราบแนะนำหน่อยนะครับ

มันไม่ได้บอกว่า Windows Media Player เป็นของปลอมครับมันบอกว่า...
    วินโดวส์ที่คุณใช้น่ะเป็นของปลอมดังนั้นคุณจึงต้องทำใหมันเป็นของแท้ก่อน

~...วิธีทำมีดังนี้ครับ...~

...
    Credit By siambit.com
    Last edited by Vitamine; 15 Feb 2010, 17:29:30.

Comment

- - ขอบคุนมากมายเยย

Comment

ด้านบนนะ ลบด้วยเด้อ
        มีไร PM ให้ นะ (แท้ๆ นั้นนะ)

Comment

ไม่ต้องวุ่นวายทำอะไรตามขั้นตอน ตัวเลขจะออกมาเอง ใช้Firefoxก็ได้ด้วยครับ copyค่าตัวเลขที่ออกมายืนยัน ก็DOWNLOADได้เเล้วครับ ผมก็ทำเเบบนี้เเละก็Updateตัวอื่นๆด้วยครับ ไม่มีปัญหา

Comment

ลองดูที่ forum tip & techniques ดูคับ เคยมีคนลงไว้แล้ว

Comment

แหล่มค๊าบ ได้ความรู้เพิ่ม

Comment

หุหุ

Comment

Working...
                X