Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไงดีครับ D-Link G604T ของผมไม่แจก DHCP แล้วครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไงดีครับ D-Link G604T ของผมไม่แจก DHCP แล้วครับ

ทำไงดีครับ D-Link G604T ของผมไม่แจก DHCP แล้วครับ
    ทำให้เครื่องที่รับสัญญาณได้ไม่สามารถรับ IP ได้เลยครับผม...

กำลังจะพังแล้วหรือครับ?

ใช้ได้อย่างปกติทุกๆวัน แต่วันนี้จู่ก็พังเฉยเลยครับผม
    Last edited by DynDasE; 24 Dec 2007, 21:42:16.

*-* สงสัย ลองอัพเฟิร์มแวร์ใหม่ดูจิค๊าบ หรือไม่รีเซ็ต ใหม่

Comment

ตอนนี้ตั้งใหม่ (อัพ FW)มันมี DHCP Client ขึ้นแล้วครับ
      แต่ว่าเครื่องผมก็ยังตั้ง IP ไม่ได้อยู่ดีอ่ะครับผม
      ทำยังไงดีครับ?

มันเกี่ยวกับไวรัสลงเครื่องผมไหมอ่ะครับ
      ใช้ Bit Defender จริงอยู่ด้วยอ่ะครับ

ตอนนี้คือจะเชื่อมต่อกับ สัญญาณ Wireless ไหนไม่ได้เลยครับผม
      เเก้ไขยังไงดีครับ?

ลองกด Repair ดูแล้วมันค้างที่ Renewing your IP address ครับ
      Last edited by DynDasE; 24 Dec 2007, 23:16:42.

Comment

Working...
      X