Announcement

Collapse
No announcement yet.

เฉพาะ เด็กโคราช เเผ่นเกมส์ DVD 40 บาท cd 20

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เฉพาะ เด็กโคราช เเผ่นเกมส์ DVD 40 บาท cd 20

เฉพาะ เด็กโคราช เเผ่นเกมส์ DVD 40 บาท cd 20 DVD 9 เเผ่นละ100 ไรท์ที่4x ไม่มีปกสกรีน
    ส่งถึงหน้าบ้านถ้าอยู่ในเมืองนะ หรือเกมส์ไหนไม่มีสั่งโหลดได้คับ
    เอาใจเด็กโคราชด้วยกัน

พร้อมcrack +serail พร้อมวิธีลง
    ตอนนี้เกมส์ในสตอกมี
    Fifa manager 2008 ผู้จัดการทีม
    Pro Evolution 2008 ตัดเหลือเเต่ภาษาอังกิด เเก้ไฟล์เสื้อมีโลโก้ปัจจุบัน +เซฟเพื่อให้เสื้อถูกทุกประเทศ ตราสโมสรถูก
    need For speed Prostreet 1DVD+1cd (แพทย์ไทย)
    Clive Barkers Jericho เเนว crysis
    Farenhite โรคจิต เกมส์เเนว ADVANTURE
    Obscure เกมส์เเนว ADVANTURE เเบบresident
    LMA2007 ผู้จัดการทีม
    The Sim 13 in 1
    สามก๊ก ผ่านด่านนะภาค4นะ
    pro evolution 6
    NBA LIVE 2007
    VirtuaTENNIS 3
    Resident Evil 4
    HitmanBlood Money
    Secret File เเนวสืบสวน ภาพสวยคับ
    Need For Speed Carbon
    Silent HIll4
    เชอร์รอกโฮม
    Eragon
    GTA san
    FABLE เเนวRPG +ACTION เเบบไฟนอล สนุกคับ
    STreet Socer ฟุตบอลข้างถนน
    Crysis ไทย 2DVD
    sim
    SIMCITY SOCIETIES ไทย
    Call of duty 4
    power renger
    Universe at war เเนวเดียวดฃกับ Yuri เเต่เป็นสงครามหุ่นยนต์
    TEST DRIVE Unlimited เเข่งรถ
    Bio SHOCK DVD9 นะคับ
    Soldier of fortune III

Bio Shock DVD 9นะคับ งดชั่วคราวนะคับ เเผ่น DVD 9หมดเกมส์ยอดHitเลย

Rayman_Raving_Rabbids
    เกมส์ที่ขอมามีเเล้วนะคับ
    Benoit.Sokal.Sinking.Island
    Juiced.2.Hot.Import.Nights
    F.E.A.R. + Expansion ภาคหลัก+เสริม 2DVD
    Splinter Cell Chaos Theory (PC DVD) + Update + NoCD crack

โทร 0847999845 หรือ pm มา เอกนะคับ สั่งไม่ถึง200 ขอค่า EMs 20 นะคับขอครึ่งเดียวพอ
    ก่อนหน้านี้ต่างจังหวัดที่ส่งไปให้EMSผมไม่คิดนะถือว่าโปรโมชั่น
    Attached Files
    Last edited by ekkapun; 2 Jan 2008, 20:25:13.

ผมเองก็อยู่โคราชนะ อยากได้ gear of war นะไม่เห็นมีเลย ว่าแต่ว่างๆมาเล่น cod4 online กันไหมแผ่นก็อปนะ

Comment

gears of war มีคับเเต่มัน มีปัญหามาก ไม่ว่าจะเป็น save หาย บัค หลือเด้งในหลายๆ จุด รออีกค่ายนึงออกมาก่อนคับ ว่าเเต่ท่านอยู่เเถวไหน อุดหนุนกันบ้างนะคับ

Comment

งุงิ

Comment

ไม่มีสั่งได้นา

Comment

เอ่อ ราคานี้ตามเวปเยอะแยะเลยครับ บางเวป35บาทด้วย มาบอกเฉยๆครับ เพราะบางที จขกท อาจขายยาก และนี่คือเหตุผลครับ

Comment

พิดโลก อดเลย

Comment

Originally posted by tonzeero View Post
                เอ่อ ราคานี้ตามเวปเยอะแยะเลยครับ บางเวป35บาทด้วย มาบอกเฉยๆครับ เพราะบางที จขกท อาจขายยาก และนี่คือเหตุผลครับ

ผมขายสนุกๆคับ บางคนผมเเถมให้เกินด้วย อิอิ

Comment

ถือแผ่นเปล่ามา..เดี๋ยวไรท์ให้ฟรีเลย...555.........[ล้อเล่น ขำขำนะ...อิอิ ]

Comment

Originally posted by armyman View Post
                    ถือแผ่นเปล่ามา..เดี๋ยวไรท์ให้ฟรีเลย...555.........[ล้อเล่น ขำขำนะ...อิอิ ]
                    เอาไว้ผมเป็นนายกผมจะไรท์เเจกทั่วประเทส เหอๆ

Comment

Originally posted by ekkapun View Post
                      ผมขายสนุกๆคับ บางคนผมเเถมให้เกินด้วย อิอิ
                      ช่วยดันครับ

Comment

ขอบคุณที่อุดหนุนคับ

Comment

ท่าน yayaya สั่งเยอะคับ ใจดีลดเหลือ 380 นัดส่ง อีกทีคับเดี๋ยวเย็นๆเจอกัน เเผ่นเสียเดี๋ยวเปลี่ยนให้ ลงไม่ได้มารับเดี๋ยวตามไปลงให้เลย

Comment

ใครจะสั่งโทรมาหรือ pmทิ้งไว้นะคับ ไปเรียนเดี๋ยวมา

Comment

คุณครับ PM คุณเต็มแล้วนะครับ ลบด้วย ผมส่งไปหาคุณไม่ได้

Comment

Working...
                              X