Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำโน๊ตบุกให้ที่ครับ งบ 60,000

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำโน๊ตบุกให้ที่ครับ งบ 60,000

ช่วยแนะนำโน๊ตบุกให้ที่ครับ งบ 60,000
    เน้นไปทางเล่นเกมอะครับ แนะนำให้ทีครับ

เล่น G1S ไปเลยครับท่าน

Comment

Originally posted by watitta View Post
      เล่น G1S ไปเลยครับท่าน
      ตามนั้นครับ ผมก็กำลังอยากได้อยู่เหมือนกัน

Comment

G1 อีกเสียงครับ แรงดีจริง ๆ อยากได้เหมือนกันอ่ะ

Comment

ขอบคุณครับ เดี่ยวจะลองได้ศึกษาดูก่อนครับ เพราะไม่ค่อยรู้เรื่องเท่าไรอะครับ

Comment

ถ้าสนใจ SONY VAIO ต้องรุ่นFZ25
            จอสวยความละเอียดเป็นแบบClear Bright High Culour LCD 90
            คือให้ความละเอียดสูงกว่าจอโน้ตบุคทั่วไป ซึ่งทั่วไปให้ความละเอียดแค่75เปอร์เซ็น
            FZ25 ให้ความละเอียดถึง90เปอร์เซ็น
            CPU 2G Geforce Go8400 HDD160
            หน้าจอ15.4 ราคาอยู่ที่59,990
            ราคาลดได้พิเศษ ร้านอยู่พันทิพย์ ชั้น3ใกล้ตู้ATM กสิกร Tel.0840914265 K.กฤษ

Comment

เชียร์สองรุ่นขอรับท่าน 1.HP dv9603tx จัดไปเลย เเต่มานสิบเจ็ดนิ้วนะ CPU 2.4Ghz Ram 2GB GF8600M(คิดว่าน่าจะเป็นDDR3นะ)
              2.ASUS G1S เหมือนกัน

Comment

งบขนาดนี้แนะนำ G1S ด้วยคน ครับ
                ปล.อย่ากา ARSENAL ออกดิ อิอิ

Comment

HP dv9603tx

Comment

9603tx นี่มันเป็น 8600M GS ไม่ใช่เหรอครับ เล่น G1S น่าจะแรงดีกว่า หุหุ

Comment

เน้นทางเล่นเกมต้อง Asus G1S จัดไปโลด~

Comment

Working...
                      X