Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบว่า Galaxy 8600gt oc มันจะรองรับเกมได้อีกกี่ปีอ่ะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากทราบว่า Galaxy 8600gt oc มันจะรองรับเกมได้อีกกี่ปีอ่ะครับ

ว่าจะซื้อและที่ hwh หรือจะเก็บเงินอีก3พัน เพื่อ hd3850 ขอคือแนะนำหน่อยครับและก็ 8600gt มันจะอยู่ได้อีกนานเท่าไร

อีกอย่างถ้าเก็บอีก3พัน คงอีก3-4เดือนเลยล่ะเพราะยังแบมือขอตังแม่ใช้อยู่เลยครับ

Comment

8600GT มันคงอยู่ที่เกมเราเล่นด้วยละครับ
      สัก2-3ปีมั่งครับต้องดูด้วยว่าเกมใหม่มันออกมาโหดเหมือนCycissป่าว เกมออนไลล์อยู่จนพังไปเรย เอิกกกกกก

Comment

Originally posted by naeza777 View Post
        อีกอย่างถ้าเก็บอีก3พัน คงอีก3-4เดือนเลยล่ะเพราะยังแบมือขอตังแม่ใช้อยู่เลยครับ
        ผมว่าถ้ารอถึง3-4เดือนนี้ใจจะขาดได้ ซื้อไปก่อนก้ได้ใช้ก่อนเรยคับ จะเปลี่ยค่อยมาขายเอาตังไปโป๊ะอีกที

Comment

8600gt crysis ปรับไปแค่ไหนครับ

Comment

Originally posted by naeza777 View Post
            ว่าจะซื้อและที่ hwh หรือจะเก็บเงินอีก3พัน เพื่อ hd3850 ขอคือแนะนำหน่อยครับและก็ 8600gt มันจะอยู่ได้อีกนานเท่าไร
            ของใหม่มาของเก่าตกรุ่นก็หมดจากตลาดตามกาลเวลา (มือ2 มีั)
            ถ้าจะใช้ซื้อโลด ถ้ามีรีบก็เ็ก็บตังรอต่อไป

Comment

GF8600GT นะในราคานี้ แรงคุ้มราคา

Comment

8600gt crysis ปรับไปแค่ไหนครับ
                น่าจะ Medium (อาจจะมี High ได้นิดหน่อย) ขึ้นอยู่กับอุปกรณ์อื่นด้วย

Comment

ขอบคุณครับผมตัดสินใจและเด๋วเล่น 8600gt oc 256 ปีใหม่ดีกว่าเงินที่เหลือไปเป็นทุกการศึกษา

Comment

ซื้อแพงมากเดี๋ยวใช้ไม่คุ้มมันตกรุ่นไวเกินครับ เอาราคากลางๆตามงบดีกว่า เนี่ย 9600GT ก็จะออกอีกล่ะ - -

Comment

- -*

Comment

ผมก็ใช้อยู่คับเปิดhighใด้หมดเลยคับลื่นนะขอรับเเต่ใม่รู้ทําใมเล่นประมาน3-4ชัวโมงเเล้วกระตุก{แต่ใม่มากคับ}สงใสกาดร้อนเเล้วเเฮ้งหรือป่าวอันนี้ใมค่อยเเน่ใจ

Comment

ได้อีกนานอยู่เหมือนกันนะผมว่า พอรอแบบซีรี่ส์ใหม่ๆแรงๆออกมาราคาตกได้นะ แต่ออนไลน์เด๋วนี้ก็โหด lineage2 ปรับสุดหมดวูบเหมือนกันแต่พอไหว รอดู Aion ก่อน

Comment

ซื้อก่อนได้ใช้ก่อน รออีก3-4เดือน มีกาดรุ่นใหม่ออก เกมใหม่ออก ความต้องการมันไม่สิ้นสุดดหรอกครับ

Comment

Working...
                            X