Announcement

Collapse
No announcement yet.

เปรียบเทียบการ์ดจอให้ผมทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เปรียบเทียบการ์ดจอให้ผมทีครับ

มุมแดง MSI NX8800GT 512MB OC
    core/mem 660/1900 256bit
    ฉายา ทนและเสถียร<<< จำชั่วชีวิต

มุมน้ำเงิน XFX GF8800GTS 512MB Alpha dog edition
    core/mem 600/1500 256bit
    ฉายาหมาบ้าต้นแบบ

ถ้าไม่สนใจเรื่องราคาที่ต่างกันเล็กน้อย มุมแดงหรือมุมน้ำเงินจะชนะครับ
    แล้ว PSU 550W จะเอาอยู่ไหมครับ
    Last edited by Seiris; 25 Dec 2007, 01:39:26.

- ถ้าเป็น Alpha dog edition จะต้องเป็นตัว G92 ซึ่งเป็นแรม 512 MB นะครับ
    - XFX แรงกว่าครับ
    http://www.unlimitpc.com/modules.php...pid=544&page=3
    http://www.unlimitpc.com/modules.php...pid=544&page=4
    - พอครับ

Comment

แง้วข้อมูลในหนังสือลงผิดอีกแย้ว>< ขอบคุณครับ

MSI โดนหมัดแรกลงไปนับครั้งที่ 1 แล้วครับท่าน

Comment

หมาบ้ากัดทีเดียวอยู่เลยคับ

Comment

โดนลงไปนับอีกแล้วครับสำหรับ MSI นับครั้งที่ 2

Comment

ผมเลือก XFX คับ : )

Comment

เจ้าหมาบ้าชนะน๊อคยกที่ 1 ครับ
              แก็งๆๆๆๆ

Comment

กำ ยังจะเอามาเทียบกันอีกน่ะ มวยคนละรุ่น ต่างค่ายกันอีก

Comment

เจ้าหมาบ้าชนะน๊อคยกที่ 1 ครับ
                  แก็งๆๆๆๆ
                  หุหุ ผมว่ายังไม่เริ่มก้อรู้ผลละ อิอิ

Comment

ราคา***งกัน 3-4 พันนะครับ ^^

ระวัง โดน 8800GT 2ตัวรวมพลังกันแรงนะคร๊าบ^^

Comment

เงือนไขตามที่ท่านบอกก็ 8800gts512 กินครับงานนี้

Comment

เทียบผิดรุ่นแล้วครับ ^__^" ราคา***งกันมากมาย

Comment

512 gts g92 ต้องแรงกว่าสิครับ

Comment

Working...
                          X