Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนสอบถามท่านที่ใช้ WD3200YS หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนสอบถามท่านที่ใช้ WD3200YS หน่อยครับ

พอดีผมเอา WD320AAKS ไปเคลมเนื่อจากอาการเอ๋อ แล้วทีนี้เค้าเปลี่ยนมาให้เป็น WD3200YS ครับ ทุกอย่างใช้ได้ดี แต่มีคำถามคือเวลาปิดเครื่องมันมีเสียงดังแกร๊ก แบบ WD รุ่นเก่าของผม (ซึ่งก็ไม่มีปัญหาอะไรครับเข้าใจว่าเก็บหัวอ่าน) แต่เจ้า WD320AAKS ที่เคยใช้มันไม่มีเสียงอ่ะคับ แค่สงสัยว่าเป็นเหมือนกันรึเปล่า

YSของผมก็มีครับ KS ผมก็ใช้อยู่ครับไม่มีเสียงเหมือนกันครับ

Comment

ขอบคุณครับ

Comment

มีเสียงเหมือนกันครับ
        รหัสแรงก็งี้แหละ ^^

Comment

250ysมีเบาๆ

Comment

มีครับของผมก็เป็น

Comment

ถ้ามีตอนปิดเครื่องก้ปกติครับ

Comment

Working...
              X