Announcement

Collapse
No announcement yet.

AMDมีอะไร ที่ Intel ไม่มีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by NICKKIEZ View Post
    ใช้ทั้งคู่ มิน่า เดี๋ยวอ่อน เดี๋ยวแข็ง
    เอิ้กๆ เรารู้แล้วว่าอะไรดีกว่า ไวอะก้า

Comment

amd มันมีอะไรที่น่าค้นหากว่าน่ะครับ....

Comment

AMD มี QUAD CORE ของแท้ครับ..

Comment

ผมว่าอันนี้ต้องโดน

AMD มีตังค์ซื้อ
          แต่
          Intel ไม่มีตังค์ซื้อ

Comment

โหเเต่ละคนมัวทั้งนั้น .... อิอิ

Comment

Originally posted by littlefish View Post
              AMD มี QUAD CORE ของแท้ครับ..
              intel ก็มีครับ เเถมเป็น 8คอร์ซ่ะด้วย Nalhalem ครับ

Comment

เอเอ็มดี ดีที่สบายเงินในกระเป๋าผมครับ

Comment

ผมนึกออกอีกย่างแล้ว ที่ INTEL ไม่มีครับ

AMD มีคนหน้าตาดีที่สุดในโลก อย่างผมนี้แหละ ที่ใช้อยุ่ครับ

Comment

AMD คนจริงเขาใช้กัน

Comment

Originally posted by umbrella View Post
                      ผมเด็ก INTEL ครับ แต่รัก ATI
                      AMD ใช้แล้วหน้าตาดีไม่ว่าครับ
                      เสียใจด้วย INTEL ใช้แล้วเมียสวย
                      เห็นด้วยครับ ผมโหวตให้1เสียง

Comment

Originally posted by nutneaw View Post
                        AMD คนจริงเขาใช้กัน
                        แสดงว่าคนไม่จริง (ตัวไรหว่า) ใช้ INTEL หรอค๊าบ

Comment

เอาง่ายๆตามความคิดผมนะ ราคาไม่เกิน 5000 ซื้อ amd
                          ถ้ามีตังเกิน 5000 ก็ซื้ออินเทลเหอะ
                          พอใจจะจ่ายเท่าไหร่ต่างหาก
                          ผมมีทั้ง 2 ยี่ห้อเลย 4400+x2 กับ e4400 ไม่รู้สึกเลยนะว่าแรงกว่ากัลตรงไหนอ่ะ

Comment

เฮ้ยลืม ขอแถมหน่อย 6000+x2 อย่าไปใช้นะแม่งแดกไฟฉิบเป๋ง 55555555555
                            งิงิ

Comment

Originally posted by bankxmen View Post
                              เฮ้ยลืม ขอแถมหน่อย 6000+x2 อย่าไปใช้นะแม่งแดกไฟฉิบเป๋ง 55555555555
                              งิงิ
                              6000+ นี้กินไฟ มากเลยเหรอครับ เพิ่งรู้นะเนี้ย ครับ ไม่เคยใช้ด้วยซิครับ

Comment

คิดไม่ออก

Comment

Working...
                                X