overclockzonefanpage  overclockzoneth  TV  
Page 1 of 12 12345 ... LastLast
Results 1 to 20 of 234

Thread: MSI อยากแจก NX8800 Ultra และ RX3870 ทำไงดี??

MSI-Technician MSI-U's Avatar

Lightbulb MSI อยากแจก NX8800 Ultra และ RX3870 ทำไงดี??

จากกิจกรรมคราวก่อนที่คนเล่นกันล้นหลาม

จน Server แทบล่ม

แต่ผู้ชนะกลับขอแค่ 8600GT

วัยรุ่นเซงกันถ้วนหน้า

ผมก็เซงไม่ได้แจกของใหญ่

แต่ ก็หมดมุกละไม่รู้จะเล่นอะไรดี
    ก็เลยอยากให้ท่านสมาชิกหลายๆท่านเสนอมาทีว่าจะเล่นกิจกรรมอะไรดี

เอาแบบที่เล่นง่าย จะได้เล่นกันได้ทุกท่าน
    อยากเล่นแบบไหนเสนอมาเลย

Idea ใครได้รับเลือกจะได้เป็นของที่ระลึกจาก MSI

ใครไม่ได้รับเลือกก็แจกด้วย นะครับ

ปิดรับ idea วันที่7 มกราคา ประกาศผู้โชคดีพร้อม

เปิดกิจกรรมใหม่วันที่ 8 หรือ 9 มกราคม

OverclockZone Member dears's Avatar
    Royal Thai Army

เหอะๆๆๆๆ

OverclockZone Member nawachookit's Avatar

เหอๆๆ

OverclockZone Member Night_Angel's Avatar

สุ่มจับรางวัล จากเลขโพสเลยสิครับ ง่ายดีด้วย ลุ้นดีออก

OverclockZone Member cereus's Avatar

ผมว่า โพสตามเวลาก็น่าจะดีนะครับ
    อย่างเช่น บอกเวลาโพสไว้ที่12.00 ใครที่โพสได้ตรงกับ12.00 เป็นคนแรกก็ชนะไปเลย วัดดวงกันไปเลยอิอิ

Banned
    วัด คำตอบสุดท้าย

เซ้งเหมือนกัน อิอิ รอดูกิจกรรมใหม่ๆๆ เอิ๊ก ๆ ๆๆ

กิจกรรมระยะยาวกะดีนะ ยืดดีลุ้น

เป็นแบบตอบคำถาม MSI ดีไหมคับ สะสมคะแนนกัน เริ่มกิจกรรม -- - จบกิจกรรม รวมคะแนน ดีไหมหว่า

เอิ๊ก ๆ ๆๆ นัดตอบคำถามทุกวัน กี่โมงไรแนวนี้ วันละข้อ เอิ๊ก ๆ ๆ หาคำถามยากๆๆหน่อยนะ 5555+

แบบ รุ่นซิงรถไฟมีรุ่นไหนมัง บอกชื่อรุ่นมา ไรแนวนี้อะ 5555 ยากดี

หรือ capsolid บนบอร์ดรุ่นนี้มีกี่ตัว ไรแนวนี้อะ 55555+

จำจนวันตายเลย 5555 " MSI ทนและเสถียร " เอิ๊ก ๆ ๆ นุกๆๆ ดี

OverclockZone Member golf252's Avatar

ปาเป้า เคล้าหมูกะทะ แบบ มิตติ้ง ครับ ยู

OverclockZone Member neromimz's Avatar

เล่นป๊อกเด่งแข่งกะ MSI ชนะเอาไปเรย X38 Diamon เอิ้กๆ

OverclockZone Member neromimz's Avatar

เงื่อนไขการเอาชนะคือ ไม่คนไดคนหนึ่งต้องหมดตูดซะก่อน คนกระเป๋าแฟบ แพ้ กระเป๋าตุง ชนะ กร๊ากกกก

OverclockZone Extreme Team eXzato's Avatar

จับฉลากตอนปีใหม่ครับ เหมือนมีตติ้งย่อมๆแล้วใครมีฮาร์ดแวร์อะไรก็เอามาจับกัน เหมือนแลกกันไปในตัวอะครับ ใครได้ของแรงก็ดีไปใครได้ไม่แรงก็ T^T

. . . . Will Be Back To eXtreme Soon ! ! ! . . . .

OverclockZone Member Havok's Avatar

อืมม

กิจกรรม..

1. บทความประทับใจกับคอมเครื่องแรกเง้อ <--- เล่นได้ทุกคนแต่สงสารคนตรวจ
    2. เอาสโลแกนใหม่อีกรอบ <--- เหออ ให้คุน MSI บอกคำใบ้มาอีกเง้อ เอา slogan ในจินตนาการ !!
    3. ให้สร้างแฟลชที่สามารถ บันทึกคะแนนสูงสุดได้ ให้login ตามชื่อ id แล้วก้อดูคะแนนสูงสุดกับรอง?

แค่นี้ละคับหึๆ

OverclockZone Member Khow's Avatar

ให้ review Hardware ที่ตนเองมี
    ใคร review ได้โดนใจรับไปเลยหุๆ (ยากไปมั้งเนี่ย)

OverclockZone Member love-bn's Avatar

ให้เขียนเกี่ยวกับการให้งาน อุปกรณ์ของ MSI ครั้งเเรก บอกความประทับใจ
    ความรู้สึก
    ใครเขียนได้เยอะสุดเอาไปเลยรางวัล

ปล.ส่อถึงความพยายามดี

OverclockZone Member nemo_ee14's Avatar
    ณ.บางบัวทอง & ตึกช้าง

เล่นแบบเกมวัดดวงไปเล๊ย

OverclockZone Member LeoBlaze's Avatar

เล่นเกม เอ่อ ให้หา คำที่ต้องการที่อยู่ในเวบดิครับ เช่น ท่านMSI ไปตอบกระทู้ไหนไว้แล้วกระทู้นั้นจะมีคำใบ้ แล้วให้ไปหาๆจนถึง คำที่ต้องการไรอย่างงี้อะงับ เด๋วผมส่งPM ตัวอย่างไปละกานนะงับ

OverclockZone Member LeoBlaze's Avatar

รึจะเล่นเป็นเกม Minesweeper ที่มีทุกเครื่องระดับ Expert ใครจิ้มแล้วไม่เจอระเบิดมากที่สุดได้ไป เอามะครับ

แต่ ไม่ว่าจะเป็นกิจกรรมไร ผมไม่ยอมแพ้แน่จะเอาการ์ดจอมาเป็นของขวัญวันเกิดครบ 15ขวบให้ได้

ปล.เกิด 11มกรา แต่เล่นกิจกรรม 9มกรา

OverclockZone Member penguinbenz's Avatar

มีแบบได้เลย แบบไม่ต้องลุ้นมั้ยครับ???

แบบว่า 8800ultra ค้างสต็อค 1000 ตัวแล้วไม่มีใครเอา

ถ้าได้จริง ผมขอเป็น 1 ในนั้นนะ

OverclockZone Member Reality's Avatar

Hang Man เลยครับ

เอาเป็นประโยคที่เกี่ยวกับ MSI ก็ได้เช่น MSI smart and cool ไรเงี้ย

แล้วค่อยใบ้วันละ ตัว ใคร pm ประโยคเต็มไวสุดก็ได้ไป

OverclockZone Member jusdevil's Avatar

เอา แบบ เกมแฟนพันธ์แท้ซิ
    1.ใบ้ คุณสมบัติ ของ กาดจอตัวนั้นว่ามีอาราย บ้าง หรือ ออก เมื่อไร มี ซีรี่ อาราย แล้วไห้เราทายว่าเปงรุ่น อะไร

2 ไห้เห็นรูป กาดจอ นิดนึง แล้วไห้ทาย ว่ารุ่นอาราย

Page 1 of 12 12345 ... LastLast

Bookmarks

Bookmarks