Announcement

Collapse
No announcement yet.

need for speed pro street drifting

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• need for speed pro street drifting

6,000 =.=

Comment ทีครับผม
    http://youtube.com/watch?v=KdC820wO0lA

6000- อ่อนครับ อิอิ

พูดเล่น เก่งแล้วท่าน เก่งแล้ว

แต่จะให้ดี เอารถของ drift king ที่เรายึดมาได้แล้ว drift ดูสิ แล้วจะรู้ว่า 6000-7000 up เป็นยังไงครับ

Comment

ผมไม่รู่ว่าจะทำได้ 7000 อะป่าว -*- ไม่ค่อยมี nfs pro street driftใน youtube ...เลยไม่รู่ว่าผมอ่อนหรือป่าวอะครับ

okเจอละ -*- ผมอ่อนมากๆ ไปดีกว่า
      Last edited by JizHi; 25 Dec 2007, 11:23:11.

Comment

โดยรวมเรื่องทักษะการควบคุมผมว่า OK เลยครับ

แต่ลองแก้เรื่องไลน์ดูนะครับ คือเวลาจะดริฟเข้าโค้งน่ะ ให้เริ่มจากวงนอก แล้วไสลด์รถเข้าไลน์ในน่ะครับ มันจะผ่านโค้งได้เร็วขึ้นน่ะครับ

Comment

โอ้เทพๆๆ

Comment

สนามนี้ดริ๊ฟได้ 6 พัน ถือว่าเก่งแล้วครับ
            แต่อย่าไปมอง 6 พันเทียบกับสนามอื่น ๆ ครับ
            ให้มองเป็นสนาม ๆ ไปเลยจะดีกว่า
            เสียอย่างนึงคือ
            ดริ๊ฟออกสนาม -*-
            Last edited by TerrorORC; 26 Dec 2007, 10:04:13.

Comment

แจ๋วคับ

Comment

เดียวจะทำให้ดีกว่านี้ครับ ขอบคุณครับ

Comment

Originally posted by JizHi View Post
                  ผมไม่รู่ว่าจะทำได้ 7000 อะป่าว -*- ไม่ค่อยมี nfs pro street driftใน youtube ...เลยไม่รู่ว่าผมอ่อนหรือป่าวอะครับ

okเจอละ -*- ผมอ่อนมากๆ ไปดีกว่า

อะไรจะขี้ใจน้อยปานนั้น อ่านที่ผมโพสต์ให้จบก่อน แล้วคิดดีๆ ว่าเขาตั้งใจจะว่าอะไร

คนเราสมัยนี้...

Comment

you're the worst drifter i've ever seen ... you should get some skill before you bring that sh1t up in hurrrrrr ... netgamer ftw

เค้าบอกว่า = =

อ่ะนะไม่มีไร......

เค้าบอกว่าฝึกก่อนจะมาโชว์...
                    = = ท่อนแรกไม่บอก

Comment

555+ เพื่อนผมเอง .. มันกวนอะครับ

netgamer ร้านเกมที่ผมทำงานอยู่ที่ออสครับ
                      ftw (for the win)

Comment

ผมได้ 5000กว่าๆเอง ไม่ถึง6ซะที - - ผมว่า ถ้าท่านไม่ขึ้นไปแถบนหญ้าจะได้เยอะกว่านี้นะ

Comment

ม่ะยู้ ม่ะเคยเล่น แต่เก่งครับ เนียน ๆ

Comment

ผมได้ 6300 ครับ(ฟลุกเข้าโค้งใหญ่ แล้วทำ ไนตรัสดริฟตัดโคง้เอาครับ)

6300 สนามนี้ละครับ ใช้ 350Z ครับ(เล่นออนไลน์นะครับ) มีคนทำได้ 6800 แพ้มัน-*-

Comment

อัพวีดีโอลง youtube ยังไงคับ สมัคไว้เป็นปีแล้วยังอัพไม่เป็นเลย

Comment

Working...
                              X