Announcement

Collapse
No announcement yet.

ปัญหาเกิด เขี้ยวคล้อง ซิงค์ cpu หักทำไงดี

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ปัญหาเกิด เขี้ยวคล้อง ซิงค์ cpu หักทำไงดี

งงเลยอยู่ดีดีหักปุ๊กเฉยเลยอ่ะ พอดีผมเสริมทองแดงลงไป แผ่นนึงอ่ะแผ่นใหญ่หน่อย

แต่บางไม่ถึง 0.2 มิลเลยนะ งงเต๊กหักมาเฉยเลยอ่ะ มันเปลี่ยนได้ไหมอ่ะ หรือมีขายหรือเปล่า

แนะนำที ตอนนี้วางนอนใช้อยู่ T,T

บอร์ด ALiveNF6G-VSTA
    Last edited by zynedie; 25 Dec 2007, 12:03:11.

ดัลๆ

Comment

ที่ตัวซิ้งค์หรือที่บอร์ดครับ เดี๋ยวนี้มันมีอะไหล่ขายแล้วนะครับ ทั้งคู่เลย

รึจะลองประกาศหาในห้องซื้อขายที่นี่ก็ได้ครับ มีแน่นอน ^_^

Comment

ที่ตัวบอร์อ่ะครับ มันมีขายเหราะครับ เดี้ยวลองหาดูของคุณครับ

อยู่ดีดีหักน้ำตาแทบไหล

Comment

Originally posted by zynedie View Post
          งงเลยอยู่ดีดีหักปุ๊กเฉยเลยอ่ะ พอดีผมเสริมทองแดงลงไป แผ่นนึงอ่ะแผ่นใหญ่หน่อย

แต่บางไม่ถึง 0.2 มิลเลยนะ งงเต๊กหักมาเฉยเลยอ่ะ มันเปลี่ยนได้ไหมอ่ะ หรือมีขายหรือเปล่า

แนะนำที ตอนนี้วางนอนใช้อยู่ T,T

บอร์ด ALiveNF6G-VSTA
          ผมก็จำได้ว่ามันมีขายที่พันทิพนะครับ
          ถ้าจำไม่ผิด ชั้น 4 ด้านหลัง

Comment

Originally posted by winddd View Post
            ผมก็จำได้ว่ามันมีขายที่พันทิพนะครับ
            ถ้าจำไม่ผิด ชั้น 4 ด้านหลัง

โอ๊วเด้ยวไปเดินหาดูขอบพระคุณเป็นอย่างสูง

Comment

ร้าน tk น่าจะมีคับ มีคนเคยบอกไว้

Comment

Originally posted by kgb99 View Post
                ร้าน tk น่าจะมีคับ มีคนเคยบอกไว้
                ขอบคุณมากครับได้ที่ซื้อละ

Comment

ขอบคุณท่าน UnNormalZ กับ ท่าน winddd และ ท่าน kgb99

ที่มาแนะนำครับ เดินทางไปพันทิพย์ละค๊าบ

Comment

ของผม มือใหม่ลองประกอบคอม ยัดซิงค์CPU 775เข้าไป เชี้ยวมันหักเหมือนกาน T^T

สรุปใส่มะได้เลยต้องเอา Ultra120 มาใช้ก่อนปีใหม่

Comment

ผมคนเคยหักมาแล้ว
                      ท่านเดินไป TK บอกซื้อสิ่งที่ท่านต้องการ
                      พร้อมควักเงิน 250 ต่อได้ ถึง 220
                      จัดไป
                      Last edited by Hanaga; 25 Dec 2007, 21:58:16.

Comment

tk หมดครับท่าน งานเข้าครับผม เซง คัยมีมั่งไหมเอ่ย

Comment

ดัลลล

Comment

หมดเหรอคับ ไม่ยากๆๆ
                            เดินไป Jedi แล้วบอกว่า
                            พี่คับเอา ซิ้ง Thermalright ...... รุ่นอะไรก็ว่าไป
                            แล้วลองขอขา ล๊อค แบบตัว S กับเจ๊ดู
                            มันจะมี ชุดตัวล๊อคพลาสติก ขนาดพิเศษมาให้
                            เพื่อใช้กับ Sink และขาล๊อคตัว S อิอิ

Comment

เปลี่ยเป็นขอซื้อเลย แต่คงไม่ขายหลอก หายากจิงตัวนี้ T,T

Comment

Working...
                              X