Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยก้าบ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยก้าบ

ครือspec เครื่องข้าพเจ้าประมานนี้เเล้วทำใมเล่น company of heros ภาคใหม่เเล้วกระตุกจังคือว่า Fเฟ็กเปิดใปสุดหมดเเต่ความละเอียดหน้าจออยู่ที่ 1024x764

Q66oo

Ram:kingston 1GB bus800x2

hdd:320

เมนบอด:P5KR

VGA:EN8600GT 512 DDR3

Enermax460w.พัดลม2ตัว

มันมีสาเหดจากอันใหนหรอคับช่วยบอกให้พ้มคนนี้หายข้องใจหน่อย หรือว่าผมเปิดFเฟ็กเเบบ้าพลังเกินใปป่าวคับมันเลยกระตุก บางทีค้างต้องกด reสต้าด เครื่องใหม่ช่วยหน่อยคับตอนนี้กลุ้มหนักเพิ่งประกอบคอมมาใหม่

ลงวินใหม่

Comment

มันเกี่ยวกันด้วยหรอคับคือว่าคอมเครื่องเป็นคอมเครื่องเเรกของผมครับ ยังม่ะค่อยรู้เรื่องเท่าใด

Comment

ของแบบนี้ต้อง พิสูจน์ครับ

Comment

จะลองดูนะคับเเต่ต้องใปขอยืมเเผ่นวินของเพื่อนก่อนคับ
          ขอบคุณสำหรับคำปรึกษากับ

Comment

click ขวาที่ my computer แล้วเลือก properties
            print screen หน้า general มาให้ดูสิครับ จะบอกให้ว่าเพราะอะไร

Comment

รบกวนบอกวิทีโพดรูปลงเน็ตทำหน่อยนะคับ คือใม่ค่อยมีความรู้เท่าใด

ตอนนี้ใช้window xp เเพ๊กเกด2อยู่อ่ะคับตอนช่างลงwindowให้ใม่ใด้ใช้เเผ่นลงนะคับ รู้สึกว่าจะโก๊ดมา{มันเกี่ยวกันป่าวหว่า}

Comment

มานใม่กระตุกเเล้วคับคือผมติดพัดลมเป่ากาดจอ2ตัวคับ ทีนี้เล่นลื่นเลยงับสงสัยกาดจอร้อนเเล้วเเฮ้งเเน่เยยงับ

Comment

ร้อนนี้หว่า เอิ้กๆๆๆ

Comment

อาการมันกลับมาอีกเเว้วเล่นใด้2วันมันกลับมาค้างอิกเเละเปนอยู่เกมเดียวเล่นcrysisลื่นมากๆๆๆเเต่เล่นcompanyมันค้างอยู่เกมเดียวคับตอนนี้เซงมากๆๆมันอยู่ที่driver vgaรป่าวคับตอนเเรกนึกว่าvgaร้อนใครรู้บอกผมหน่อยน้า

Comment

Working...
                    X