Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่องประกันของ Synnex

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่องประกันของ Synnex

พอดี HDD Seagate 40 GB ผมมันไปซะแล้วนะครับแต่ลองมาดูปรากฏว่ามันเหลือประกันของ SYNNEX อยู่ก็เลยอยากทราบว่ามันเอาไปเคลมที่ไหนได้บ้างครับพอดีผมอยู่แถวนนทบุรี แล้วมันมีเงื่อนไขอื่นเพิ่มเติมไหมครับ
    ขอบคุณทุกท่านล่วงหน้าครับ

สะดวกที่ไหนไปที่นั่นครับ
    --------------------
    http://www.synnex.co.th/html/contact/index.asp
    --------------------
    ฮาร์ดดิสก์ 40 นี่ถ้าเอาไปเปลี่ยนน่าจะได้ตัวที่จุเพิ่มขึ้นนะครับ ตัว 40 นี่น่าจะไม่มีให้เปลี่ยนแล้ว

Comment

zeer ชั้น3 ตรงบันไดเลื่อนด้านหน้าคับ^^"

Comment

ต้องเพิ่มตังด้วยป่าวค่ะ??

Comment

ต้องเพิ่มเงินอยู่แล้วไม่ใช่เหรอครับ ถ้าหารู่นอื่นมาเปลี่ยนให้ไม่ได้ แต่บางทีก็ไม่ต้องเสียครับ มันเป็นเงื่อนไขการรับประกันไม่ได้เป็นความผิดของลูกค้าครับ

Comment

ขอบคุณทุกท่านที่แนะนำครับ

Comment

Working...
            X