Announcement

Collapse
No announcement yet.

ขอร้องพี่ ๆ ช่วยหน่อยคะ 2zs

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ขอร้องพี่ ๆ ช่วยหน่อยคะ 2zs

หนูมี 2zs แต่อยากจะอัพเป็น x-fi หนูใช้ลำโพงของ tagwood อยู่คะ 5.1 ขอความคิดเห็นหน่อยคะว่าจะเปลี่ยนดีใหม และ เสียงตัวใหนดีกว่ากันคะ ขอบคุณมากคะ

ทำไมถึงอยากเปลี่ยนละครับ
    แล้วเอาไปใช้งานแนวไหน
    ดูหนัง
    ฟังเพลง
    หรือเล่นเกมส์
    แต่ถ้าเน้นฟังเพลงหาลำโพงดีๆมาใช้จะเห็นผลมากกว่า

Comment

ลำโพงตัวไหนครับ อยากเำห็นรูปครับ

Comment

ถ้าจะขายบอกผมนะครับ

Comment

เซียน ๆ ว่า ถ้าเน้นฟังเพลงใช้ 2zs ก้โอแล้ว

Comment

เปลี่ยนเพื่ออะไรเหรอครับ ถ้าพอใจเสียงกับของเดิมไม่เป็นก็ได้

ถ้าเน้นฟังเพลงดูหนังผมว่า 2Zs ก็โอเคแล้วนะ

Comment

ขอบคุณพี่ ๆ มากเลยนะคะ อยากเปลี่ยนก็เพราะว่าอยากลองใช้ x-fi ว่าเสียงเป็นยังไง แต่หนูก็พอใจเสียงในตอนนี้นะคะ ที่ใช้อยู่ก็ดูหนัง ฟังเพลงอะคะ ขอบคุณคะ

Comment

รอท่านอื่นมาตอบต่อดีกว่า

แต่ฟังเพลงผมไม่ชอบ X-FI เท่าไร แต่เล่นเกมส์ชอบมากอ่ะครับ

Comment

เสียง เบส มันไม่ดีหรือคะ x-fi

Comment

ถ้าฟังเพลง ดูหนัง เท่านั้น 2zs เหลือๆแล้วครับ แต่ถ้า x-fi เล่นเกมส จะเด่นกว่าตัวแรกมากๆครับ

Comment

Originally posted by vahaza View Post
                      เสียง เบส มันไม่ดีหรือคะ x-fi
                      ก็ดีครับ แต่ X-FI มันเด่นตรงเล่นเกมส์อ่ะนะ

ฟังเพลง+ดูหนัง 2Zs ผมว่าดีกว่าอ่ะ

ที่ลองกับ X-Fi Elite pro แล้วก็ ออดิจี้ 4 ตัวธรรมดา (4กับ2มันพอๆกันแหละ) ถ้าเล่นเกมส์ผมยกให้ X-Fi Elite pro ดูหนังฟังเพลงยกให้ออดิจี้4 อ่ะ

แต่ฟังเพลงระหว่างเล่นคอมผมยังใช้แค่ SB Live Value เอง อิอิ

Originally posted by tiewz View Post
                      ถ้าฟังเพลง ดูหนัง เท่านั้น 2zs เหลือๆแล้วครับ แต่ถ้า x-fi เล่นเกมส จะเด่นกว่าตัวแรกมากๆครับ
                      ถูก........!!!!

Comment

ของยังนี้ต้องไปลองฟังก่อนครับ อยู่แถวไหนครับจะไปช่วยฟัง

Comment

ขายผมมะ

Comment

Originally posted by camera View Post
                            ของยังนี้ต้องไปลองฟังก่อนครับ อยู่แถวไหนครับจะไปช่วยฟัง
                            คงจะมีคนไปช่วยฟังกันเต็มบ้านเลยนะเนี่ย อิอิ

Comment

ขอบคุณคะ

Comment

Working...
                              X